Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขายกีตาร์ดีๆในราคาน่าใจหาย...ภายใน 7 วัน
Author Message
Guitarmania Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ขายกีตาร์ดีๆในราคาน่าใจหาย...ภายใน 7 วัน
ต้องขอขอบคุณสำหรับการต้อนรับจากบ้านเต่า ตั้งแต่บ่ายยันตะวันตกดินครับ อิ่มมาก ๆ ครับกับกีตาร์หลากหลายยี่ห้อ ทั้ง acoustic ยันไฟฟ้า ที่น้าป๋อ มาประเคนถึงโซฟาครับ ถือว่าวันนี้เป็นบุญมือจริง ๆ ได้จับกีตาร์ราคาระดับเรือนแสน ไม่รู้กี่ตัวต่อกี่ตัว นับไม่หวาดไม่ไหวจริง ๆ ถ้าไม่เกรงใจคงจะอยู่ดึกกว่านี้ครับ แต่เห็นเจ้าของบ้านรู้สึกไม่ค่อยจะสบายครับ เลยพอแค่นี้ดีกว่า แต่ยังไงก็ต้องขอขอบคุณอีกครั้งสำหรับความรู้ที่ได้ และจะสัญญาว่าจะดูแลกีตาร์ของน้าป๋อเป็นอย่างดีครับ
04-05-2009, 21:48
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขายกีตาร์ดีๆในราคาน่าใจหาย...ภายใน 7 วัน - by Guitarmania - 04-05-2009, 21:48

Forum Jump: