Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
The Rock! Where are you?
Author Message
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
RE: The Rock! Where are you?
วันดีคืนดี เขาก็โทรมาหาครับ มาเป็นวัน ๆ บางทีหลายเดือนก็โทรมา ด้วยคำว่า "สวัสดีครับ" แบบชัด ๆ ลีลากระแดะเหมือนเดิม ตั้งแต่ผมรู้จักเขามาก็หลายปี สิ่งที่ไม่เคยเปลี่ยนเลยคือ ความกระแดะ ที่ยังคงเส้นคงวาอยู่ครับ
28-04-2009, 08:27
Find Like Post Reply
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
RE: The Rock! Where are you?
(27-04-2009, 22:52)Therock Wrote: จันทร์ - ศุกร์ อยู่ตรงบรรทัดทอง แถวหัวลำโพงครับ
เสาร์-อาทิตย์ กลับบ้าน มหาชัย ครับ

ป.ล. ถึงน้าต่าย.....ร้านลาบในซอยสวนพลูเด็ดมากครับ...วันหลังกราบเรียนเชิญนะครับอาจจะไกลจากคลองเตยซักเล็กน้อย ถ้ามาไม่ถูก แนะนำให้โทรถาม 1113 ครับ

ร้านนี้ ลาบไม่อร่อย ส้มตำเหม็นปลาร้า จิ้มจุ่มรสชาติแย่ เสือร้องไห้บางวันมี บางวันหมดเพราะเสืออารมณ์ดี .... ๙ล๙

แต่แม่ค้าสวย ขาว sexy ระดับนางเอก...

สงสัยจะเป็นร้านที่น้องสาวเคยพาไปกิน ( อดีตตอนเคยอยู่สวนพลูซอย 6 )
แม่ค้าไม่เท่าไหร่...คนเข้ามาทานก็น่าสนใจนะร็อค Tongue
29-04-2009, 14:56
Find Like Post Reply

Forum Jump: