Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอถามเรื่อง Foot Switch หน่อยครับ
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
RE: ขอถามเรื่อง Foot Switch หน่อยครับ
........นานๆถึงจะมาคุยนะครับ น้า Tha123....... นู๋ Wah Wah เนี่ยเพิ่งไปจดทะเบียนได้ไม่ถึงอาทิตย์ดีเลยครับ.......กำลังหวานชื่น ข้าวใหม่ปลามันเลย......สาเหตุหนะ ผมงอน คุณป้าที่บ้าน เลยหนีเตลิดออกจากบ้านไป.........ไม่รู้จะไปใหน.......คู่ขาก็ทิ้งผมไปท่องโลกซะงั้น.......ผมเลยโซซัดโซเซไปที่ เวิ้งฯ .....ขณะที่เดินอย่างไร้จุดหมาย.....พลัน สายตาก็ไปประสบพบ กะ นู๋ Wah Wah ...... ช่ายยเลยย ...... ตั้งแต่ผมได้นู๋ Wah Wah มาอยู่ด้วยกัน.....นู๋ Wah Wah ทำให้ไฟในตัวผมลุกโชนขึ้นมาอีกครั้ง...........
........คิตตี้ผมหนะตอนอยู่ในกล่องมันเป็นลูกแมว........พอเอากีต้าร์เสียบ จึ๊ก....มันกลายเป็น เสือโคร่ง เลยหละ..........แต่ผมไม่ให้น้า love666 มาลองหรอก.........ชื่อก็บอกแล้วว่า รักของซาตาน.......ช้ำกันหมดขนร่วง น่าเกลียดตาย.........ประชุมกันเมื่อไหร่........ผมยินดีแบก น้ำองุ่นหมัก ไปให้เอง.......ส่วนนาย บักจอห์นนี่ผู้ย่างก้าว.....ผมเลิกคบกับมันไปตั้งนานและ......หนอย....คบกันดีๆ ดันมาล่อตับผมซะพัง........โกรธมันจริงๆเลยครับ........

Attached Files Image(s)

20-04-2009, 22:50
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอถามเรื่อง Foot Switch หน่อยครับ - by กีต้าร์เก่า - 20-04-2009, 22:50

Forum Jump: