Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Improvisation ภาคนิยาม ความหมาย...by HATTAYA
Author Message
ลูกแกะ Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: Improvisation ภาคนิยาม ความหมาย...by HATTAYA
(10-04-2009, 12:30)parradee Wrote: อัพกระทู้เเล้วครับ ขอเพิ่มตัวอย่างขำๆนิดหน่อย โหลดไปฟังได้ครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ขอบคุณ คุณน้าโฟล์คน้อย ที่เพิ่มเติม ที่ขยายครับ เเสดงความเห็นได้เสมอครับ เป็นสิ่งดี

น่าจะกลับไปดู เรื่อง เเผนที่ อาวุธ สัมภาระ เครื่องยังชีพ ในการผจญภัยกันต่อนะครับ

คงต้องไปเตรียมเรื่องต่อ คงอีกสักพักนึง งานเยอะครับ อันนี้คือเวลาว่าง งานอดิเรก ก็ยังไม่พ้นดนตรี

อยากออกไปเล่นเรือเเถวๆเกาะทางตราดจังเลย ที่นั่นคนเหนืออยู่คนนึง อยากไปขอน้ำพริกหนุ่มเขาทาน เห็นว่าผักจิ้มเครื่องเคียง เป็น เเขนขา หัว คนด้อยโอกาส ด้อยปัญญาที่น่าสงสาร เขาคงเเบ่งเพราะมีเยอะมาก เเละคิดว่าคงซื้อคนได้ ด้วยเศษเงิน เศษของปันจอมปลอมเช่นเคย

ช่วยกันเสนอหัวข้อ ทางไปกันต่อก็ได้นะครับ ลองดู

โปรดติดตามตอนต่อไปครับ

ตอนท้ายนี่อ่านแล้ว งงๆ หน่อยน่ะครับ เหอๆๆๆ สงสัยผมต้องหัดตีความหมายอีกซักพัก
http://www.guitarkd.com
ยังอุแว้ๆอยู่ครับ
ว่างๆแวะไปเที่ยวบ้านผมมั่งนะครับ
10-04-2009, 14:58
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Improvisation ภาคนิยาม ความหมาย...by HATTAYA - by ลูกแกะ - 10-04-2009, 14:58

Forum Jump: