Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เพลงพระราชนิพนธ์ ยามเย็น by Hattaya ...One man show
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: เพลงพระราชนิพนธ์ ยามเย็น by Hattaya ...One man show
พักหล่ะครับ เล่าต่อไม่ไหว ไม่ค่อยสบาย

ถ้าน้าpooh มาเป็น producer ให้น้าคงปวดหัวตาย กับการทำงานบ้าๆเเบบผมเเน่เลย 5555 ผมชอบคิดว่าตัวเองยังไม่มืออาชีพพอครับ เวลาไม่ใช่ คิดไม่ออกก็ไม่มีวันเจอเลย บทจะมามันก็มา มืออาชีพควรต้องจัดการได้ สั่งได้

ส่วนหนังสือซื้อเเล้วหายครับ .... มีอะไรน่าสนใจ ที่เกี่ยวข้องบ้างครับ

เราพูดเรื่อง สมาธิ การปฏิบัติ กับผลเกี่ยวข้องอย่างไรกับดนตรี

เชิญความเห็นด้วยครับ ....
08-04-2009, 15:16
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เพลงพระราชนิพนธ์ ยามเย็น by Hattaya ...One man show - by parradee - 08-04-2009, 15:16

Forum Jump: