Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ศุกร์...เดินสาย...ฟังเพลง
Author Message
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: ศุกร์...เดินสาย...ฟังเพลง
(20-03-2010, 06:20)dejemerry Wrote: ปกติน้าต่าย จะเดินสายฟังเพลง อาทิตย์ละกี่วันคะ(อิจฉา)
แน่จริงเอามาลงทุกครั้งจิ เหอ เหอ Tongue

เมื่อวานสมใจอยากจริง ๆ ค่ะ ดนตรีไพเราะ บรรยากาศดี อาหารอร่อย
แล้วยังได้เจอคนเก่า ๆ เมื่อสมัย ยี่สิบกว่าปีที่แล้ว มีความสุขมั่ก ๆ
ขอบคุณเจ้าของร้าน คุณแดง คุณภพ สำหรับ ยำตะไคร้ เป็นอาหารจานเด็ด
ของที่ร้านเลยทีเดียว และยังลดให้อีก 10 % อีกด้วย คราวหน้าจะนั่งฟังเพลง
อีกนะคะ

สุดท้าย ขอบคุณน้าป๋อสุดที่..... ที่พาไปฟังเพลง ตามที่สัญญาไว้นะคะ Big Grin

หลังหมดยุคดิสโก้เธคTongue ผมก็สิงสถิตย์ที่ Ad maker หลังสวนอยู่สิบกว่าปีเหมือนกัน เนื่องจากใกล้ที่ทำงาน

เมื่อก่อนก็ไปอย่างต่ำก็อาทิตย์ละ 2 วันครับ แต่สมัยโน้นไม่มีใครพกกล้องไปถ่าย
เดี๋ยวนี้ก็แล้วแต่เพื่อนชวน ไปไหนก็ไป ออกตังค์ให้ด้วย ช่วยไม่ได้บังเอิญโสด...ฮี่ ๆ ๆ (เจ๊แต๋งเข้ามาอ่านป่าวหว่า)Big Grin

แต่เนื่องจากไม่แน่จริง เลยไม่กล้าถ่ายให้ดู...มันโป๊แล้วก็เหม็นด้วย 555 เอิ้กส์ ๆ ๆ
============ เพื่อความบันเทิง =============

20-03-2010, 11:49
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ศุกร์...เดินสาย...ฟังเพลง - by Tai Labour - 20-03-2010, 11:49

Forum Jump: