Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ศุกร์...เดินสาย...ฟังเพลง
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: ศุกร์...เดินสาย...ฟังเพลง
(21-02-2010, 18:23)dejemerry Wrote: อยากไปเดินสาย ฟังเพลงเพราะ ๆ สบาย ๆ บ้างจังค่ะ
ออกไปทีไร ต้องลำบาก ขนเครืองดนตรีไปเล่นทู๊กที
จะเป็นไปได้มั้ย ถ้าจะได้ไปเที่ยวกะเค้าบ้าง เฮ้อ
น้า ๆ มีที่ไหนแนะนำบ้างมั้ยคะ อยากฟัง สากล
คันทรี่ เก่า ๆ จะเต็มวง หรือโฟล์คก็ได้ค่ะ ซาวด์แจ่ม ๆ

วันหลังก็พกมาแค่รอยยิ้ม ฝีมือและเสียงร้องเพราะๆก็คงจะเหลือเฟือแล้วมั้งครับ นึกจะฟังก็ฟัง นึกอยากจะแจมก็แจม ไม่ต้องมาเครียดและเสียเวลามากมายกับการขนอุปกรณ์และติดตั้งทุกครั้งก่อนเล่นและเหน็ดเหนี่อยทุกครั้งตอนเก็บของกลับบ้าน

ผมว่าการรับและการให้ความบันเทิงมันไม่เกี่ยวกับราคาหรือเกรดของอุปกรณ์ทีใช้นะครับตราบใดที่อุปกรณ์นั้นมันไม่ใด้ห่วยจนคนฟังรับไม่ใด้ ผมพูดในแง่คนฟังนะครับแต่ในแง่คนเล่นจะคิดอย่างไรผมไม่ทราบครับ
21-02-2010, 20:34
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ศุกร์...เดินสาย...ฟังเพลง - by pood - 21-02-2010, 20:34

Forum Jump: