Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มาทายนิสัยของคน ด้วย เอ็ฟเฟ็คBOSS
Author Message
ก้ามปู Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: มาทายนิสัยของคน ด้วย เอ็ฟเฟ็คBOSS
สำหรับคุณ POVATION ผมก็ไม่รู้นะ ว่า เอ็ฟเฟ็คBOSS มีรุ่นนี้ด้วยรึเปล่า
ผมเองก็ไม่ใช่คนเล่น BOSS ซะด้วยแต่ฟังเสียงแล้วพอรู้
เพราะเอ็ฟเฟ็คBOSS มันให้เสียงตรงกับสัญญาณทัชชิ่งของร่างกายคน มันทำให้ผมพอเดานิสัยคนได้ แค่นั้นเอง ...
ผมเองเป็นคนที่ไม่ชอบเสียงเอ็ฟเฟ็คBOSSเลยด้วยซ้ำ เพราะผมกลัวคนอื่นๆรู้เรื่องส่วนตัวของผม
แต่ผมก็เลือกใช้เสียงกลุ่ม คอรัส เพราะมันตรงนิสัยผมที่สุด...

คนที่เลือก ดิจิตอล ไดเมนชั่น(ไมรู้อ่านถูกรึเปล่านะ) เป็นคนที่มีนิสัย ใจจดใจจ่อ อยู่กับการพัฒนาตัวเอง
หรือเป็นคนที่รู้จักพิจารณาตัวเอง .... " คนแบบนี้ในอนาคตจะประสบความสำเร็จ(เป็นการคาดเดา)"
(This post was last modified: 04-04-2009, 20:26 by ก้ามปู.)
04-04-2009, 20:14
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: มาทายนิสัยของคน ด้วย เอ็ฟเฟ็คBOSS - by ก้ามปู - 04-04-2009, 20:14

Forum Jump: