Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ใครไม่รู้....เก่งมากๆ
Author Message
ลูกแกะ Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ใครไม่รู้....เก่งมากๆ
(05-04-2009, 07:45)parradee Wrote: ไม่รู้ตอบยังไงดี ขออธิบายง่ายๆว่า...

ทุกๆสิ่งมาจากการคิด การประมวลผลในสมอง มากกว่าฝึกหน่ะครับ อะไรที่วิ่งไปวิ่งมาในช่วงเวลานึง ถ้าจับมันได้ จะคล้ายๆ คีนูรีฟ ในเมทริกส์ ......
จำได้ไหม เเรกๆเเค่ก้มหลบ หลังๆ ค่อยๆเอามือจับปัดได้หมด ทุกสิ่งมันจะช้าขึ้น มองเห็น เเละ เข้าใจได้หมดเมื่อเราละเอียดขึ้น

อยากบอกว่า ไม่ต่างกันเลย......เเละ อยากบอกว่านี่คือหัวใจหลักในทุกสิ่ง ในความคิดผมนะครับ

Coolนาย ภารดี เพลินในร่างนี้ ร่างเก่าล้าๆสักพักคงกลับมา

อ่านถึงตรงนี้ นึกออกเลย
ครับ
ว่าถ้าอยากเล่นได้แบบน้าหนึ่ง
คงต้องไปเก็บตัวฝึกวิชาบนเขา
หรือไม่ก็ต้องให้สายลับยิงตายแล้วหาแฟนมาจูบศพ
http://www.guitarkd.com
ยังอุแว้ๆอยู่ครับ
ว่างๆแวะไปเที่ยวบ้านผมมั่งนะครับ
05-04-2009, 08:52
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ใครไม่รู้....เก่งมากๆ - by ลูกแกะ - 05-04-2009, 08:52

Forum Jump: