Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เรื่องเล่าเย็นนี้
Author Message
kakki Offline
Member

Likes Given: 0
เรื่องเล่าเย็นนี้
เส้นทางที่แสนไกล ท้ามกลางอากาศที่หนาว
ธนากับชูวิทยังคงเดินทางด้วยเท้าเพื่อจะไปให้ถึงจุดหมาย
ด้วยความอ่อนล้ากับการเดินทาง
ทำให้ชูวิท เดินตามหลังของธนาอยู่ห่างห่าง
บ่อยครั้งที่ชูวิทเรียกชื่อธนา
ธนาใด้แต่ตอบรับ เป็นคำพูด ว่าไงเพือน.
อีกครั้งที่ชูวิทเรียกชื่อธนา ?
ธนาใด้ตอบว่า มีอะไรหรือชูวิท
ชูวิทตอบว่า . เปล่าเพียงอยากรู้ว่าเรายังเดินมาด้วยกันอยู่หรือเปล่า

Attached Files Image(s)

31-03-2009, 17:15
Find Like Post Reply
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: เรื่องเล่าเย็นนี้
ยังอ่านไม่จบ ก็รู้เลยว่าเป็นเรื่องเล่าที่กินใจซึ้งใจที่สุด?

น้าต้องกั๊กตอนต่อไปไว้แหงๆ เดี๋ยวธนากับชูวิทจะต้องไปสมัครเป็นคนเลี้ยงแกะอยู่บนเขา กางเต้นท์หุงข้าวต้มกินกันสองคน
ท่ามกลางบรรยากาศหนาวเหน็บ ...อะไรจะเกิดขึ้น??? เรื่องนี้ต้องยาวแน่!!! เดี๋ยวว่างๆ จะเข้ามาอ่านใหม่ครับ Big Grin

เอ๊ะ!!! หรือว่าจะเป็นคนละเรื่อง ถ้าไม่ใช่ ต้องขออภัยน้าด้วยครับ บรรยากาศเย็นๆ มันพาไปน่ะ Tongue
============ เพื่อความบันเทิง =============

31-03-2009, 18:02
Website Find Like Post Reply
yodchula Offline
-1833 Custom Shop-

เรื่องของน้ากรรมกรคุ้นนะครับ ฮิๆๆๆ
[Image: myworkspace.jpg]
31-03-2009, 18:05
kakki Offline
Member

ดูแล้วครับ น้าlabourเรื่องนี้นะครับ ผมว่าไม่ใช่หนังเกย์นะครับ น้าดูสุสานหิ่งห้อยยังการ์ตูนjapan ผมชอบมากเลย (ไม่อยากคุยนะตอนเป็นหนุ่ม หัวบันไดไม่แห้ง นะครับ ไม่ใช่ขากถุยนะครับ) ป่าไม้นะครับไม่ใช่ป่าเดียวกัน แต่ที่ตามไม่ทัน ดันเกิดมาเป็นคนตรง Big GrinTongueSmileWinkCool ร้อยนี้ไปเที่ยวเกาหลีกับผมไหมครับ ตอนนี้ที่เกาหลียังหนาวอยู่SadCoolBig Grin ไปดู d 50 กัน

Attached Files Image(s)

31-03-2009, 18:18

Forum Jump: