Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เรื่อง ก้ามปู สอนดนตรี
Author Message
dear709 Offline
VIP member

Likes Given: 5
RE: เรื่อง ก้ามปู สอนดนตรี
นี่ถึงขนาดโทรไปหาสมาชิกในบ้านฟ้าเลยหรอครับ?
คุณเป็นใครกันครับ

ผมบดินทร์ พูลพรรณ ชื่อเล่นเดียร์ครับ
เบอร์โทสับ 0863084744 ครับ

ผมเป็นคนผิวคล้ำ หน้าตาธรรมดากระเดียดไปทางดี
สูง 170 ซม. พิกัดน้ำหนัก 85 กก. มวลไขมันในกล้ามเนื้อ 8%
ร่างกายตอนนี้ฟิตกว่าคนปกติทั่วๆไป เพราะอยู่ในช่วงเตรียมจะแข่งขันยิงปืนครับ
ชอบศิลปะการต่อสู้ทุกประเภท
เคยเรียนคาราเต้ เทควันโด จีกุนโด ยูโด ยูยิตสู
(สองอันหลังเรียนเพียงผิวเผินครับ เพราะอาจารย์บอกว่าผมเหมาะกับการต่อสู้แบบแข็ง--คือใช้แรงของเรา--มากกว่าแนวอ่อน--คือใช้แรงศัตรู--ครับ)
ไม่มีอันดับหรือดั้งใดๆทั้งสิ้น แต่เฉพาะคาราเต้ กับเทควันโด เคยต่อยและเตะนักศิลปะการต่อสู้ที่มีดั้งจนดั้งหักมาแล้วครับ
ปัจจุบันเป็นผู้ฝึกสอนกีฬายิงปืนมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
ในระยะ 50 ม.หากเป้าหรือสิ่งที่ผมจะยิงเคลื่อนที่ไม่เร็วพอ..ผมสามารถยิงขนตาเส้นที่ 3 ข้างไหนก็ได้ของเป้าให้ขาดกระจุยได้ไม่ยากนัก
..
..
..
..
..
..
เริ่มกลัวรึยังครับ?
..
..
..
..
..
น่าหมั่นไส้ไหมครับ?
ทั้งหมดผมโกหกครับ
แค่อยากจะบอกว่าคนเราหากอยากจะเล่าอะไร พูดอะไร สื่ออะไร
มันมีวิธีเป็นล้านๆวิธีที่จะสื่อให้เข้าหูคนได้ง่ายกว่าที่น้าทำอยู่ครับ
ถ้าพูด (เขียน) อย่างที่ผมเพิ่งจะทำไปข้างต้น
ไม่ว่าใครมาอ่านก็คงหมั่นไส้ล่ะครับ (เหมือนอย่างที่น้าได้ทำไปแล้ว)
เพราะมันเหมือนไม่มีหลักฐาน เลื่อนลอยและที่สำคัญมันดูอวดโอ่ครับ

น้าอยากเข้ามาสอนมาแบ่งปันก็เข้ามาโพสได้ตามปกติเหมือนสมาชิกทั่วไป
แต่ถ้าเนื้อหามันเริ่มไม่ถูก จะมีใครมาทักท้วงก็ไม่เห็นเป็นไรเลยนี่ครับ
และหลังๆ มันเริ่มมั่วๆ เลยไปไกลแล้ว ก็หยุดเถอะครับ

เอาใหม่ครับ
31-03-2009, 00:32
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เรื่อง ก้ามปู สอนดนตรี - by dear709 - 31-03-2009, 00:32

Forum Jump: