Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เรื่อง ก้ามปู สอนดนตรี
Author Message
ก้ามปู Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: เรื่อง ก้ามปู สอนดนตรี
คุณ อะคูลติกบอย คงไปอ่านข้อความคนอื่นๆมาก ถึงคิดว่าผมเป็นคนแบบนั้น
ผมรู้ว่าคนที่ใช้ชื่อเป็นคำอะคูสติก เช่นชื่อตรงๆของคุณอะคูสติกบอย เป็นคนตรงไปตรงมา แต่คุณต้องดูและ
พิจารณาด้วยว่า คนอื่นๆ เค้าด่าผม หรือ เค้าทำให้ผมเสียหายและภาพพจน์นะ ไม่ใช่ว่าผมไปหาเรื่อง หรือ ผมเป็นคนเกเร
เอาเป็นว่าผมจะไม่คุยแล้ว เพราะมันเหมือนกับว่าผม ตื้อ ขอคุยหรือ หน้าด้านขออยู่ในเวบ....

แต่ผมจะดูเฉยๆ ว่า ทำไม เค้าถึงมาด่าผมนะ... จนผมหมดความอดทนนั้นแหละ..

ผมไม่เคยบอกว่า ผมรู้จักคุณ แป๊ะ เป็นการส่วนตัว หรือใดๆทั้งสิ้น ผมบอกว่าผมลงเรียนวิชา ที่พี่แกเคยสอน
เมื่อหลายๆปีที่ผ่านมา ผมดีใจจัง ผมบอกแค่นั้น... แล้วก็เรื่องส่วนตัวโดยที่ผมไม่เคยพาดพิง หรือไป ต่อว่าใคร..
สำหรับผม หนะ แค่ผมได้เรียนดนตรี ผมยังดีใจ ขนาดนั้น พวกคุณไม่เข้าใจหรอก ... และทุกๆวันนี้ผมไม่คิดจะรู้จักกับ
คุณแป๊ะเค้าด้วยซ้ำ เจอเหตุการณ์แบบนี้เข้าไป... เผลอๆจะไม่ชอบขี้หน้าเค้าด้วยซ้ำ.. บอกตรงๆ..

ผมขอคบคนอื่นๆ หรือน้าๆคนอื่นๆในเวบนี้จะดีกว่า
ถ้าเค้าไม่ไป หลงเชื่อ โพส ของ พวกคุณ... คนผมกลายเป็น หน้าด้านในเวบไป ซะแล้ว ในสายตาคนอื่นๆ
ที่เค้าไม่อ่าน สิ่งที่ผมเขียน แต่เค้ากลับไปอ่านและเชื่อ แต่พวกคุณๆ ที่เขียนด่าผม...
คุณจะได้รู้ว่าผม ฝืน อยู่ในเวบนี้ ทำไม.... ต่อให้เป็นพวกคุณที่เขียนด่าผมก็คงต้องฝืนอยู่กัน ด้านขนาดไหนก็ต้องทน..จริงไม๊
(This post was last modified: 30-03-2009, 20:25 by ก้ามปู.)
30-03-2009, 20:16
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เรื่อง ก้ามปู สอนดนตรี - by ก้ามปู - 30-03-2009, 20:16

Forum Jump: