Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เรื่อง ก้ามปู สอนดนตรี
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: เรื่อง ก้ามปู สอนดนตรี
อย่าหลับอย่านอน อย่าหนีไปไหน อย่าท้อใจหายไปนะครับ คนสนใจเยอะมาก น่าจะได้กระเเสตามเป้าหมาย

ชื่อนี้ จะถูกจารึกหล่ะครับ มีลูกมีหลานต้องมีคนนิยมไปใช้ตามพี่เเน่ๆ

ผมเครียดๆคล้ายกำปืนจ่อหัวตัวเองอยู่ หลุดมาอ่าน ได้ความบันเทิงมากๆๆๆๆๆๆ ต้องรีบเหวี่ยงปืนทิ้ง มาพิมพ์ให้กำลังใจครับBig Grin

อยากเรียนดนตรีด้วยจังเลยครับ เผื่อจะมีก้ามไว้เบ่งบ้าง ....

เวลาพิมพ์ ช่วยตรวจตัวอักษรอีกนิดนะครับ เป็นครูต้องมีความละเอียดรอบคอบกว่านี้นะครับ เเล้ว ภาษาอังกฤษที่ว่า ไม่รู้อ่านยังไง อ่านไม่ออกนี่ ทางโน้นเขาไม่ค่อยสอนมาหรอครับ สงสัยส่งงานไปเป็นภาษาไทย ดีจังครับ ผมeng dog รักหมาเข้าเส้นเลยครับ 55555

เคยปลงกับ เเกงไก่ หนูน้อยจำไมไปเเล้วBig Grin เจออีกคนนี้ อาการโคม่าครับ เเต่มันส์กว่าเยอะ

อ่านมาจนทำผมขำได้ เกิดมาเพิ่งเคยเจอ

ผมต้องขอขอบพระคุณที่ทำให้ผม เเละ ชาวเมืองนี้ ได้รับอะไรใหม่ๆ

รับข้าน้อยเป็นศิษย์ด้วยนะครับ.....Big Grin
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

30-03-2009, 01:22
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เรื่อง ก้ามปู สอนดนตรี - by hattaya111 - 30-03-2009, 01:22

Forum Jump: