Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เรื่อง ก้ามปู สอนดนตรี
Author Message
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
RE: เรื่อง ก้ามปู สอนดนตรี
(29-03-2009, 23:29)ก้ามปู Wrote: อืม.....จริงๆ โทรไป ถามโรงงานดิมาซิโอ เลยไป จะได้สบายใจ หรือ เชื่อได้ .... ว่า ผม หนะสุดยอด
ที่สดในโลกใบ นี่แหละ นอกจาก ปิ๊คอัพดิมาซิโอ แล้ว ยังมี แอม มาแชล และ มาซา บูกี้ รุ่นใหม่ๆ ผมคิด
ต้นแบบ และส่งไป เป็น วิทยานิพนธ์ ของผมก็ว่า ได้ ที่ เบิรฺก์เล่ย์ จริงๆแล้ว มีคนไทยแบบผมในประเทศ
บ้างก็ดี ประเทศชาติ จะได้เจริญๆ และมีชื่อเสียงไปทั่วโลก ถ้ามีแต่ คนนิสัยไม่ดีแบบนั้น มันทำลายสังคม

Big GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig Grin ก๊าก ๆๆๆ ไม่โทรไปหรอกจ๊ะ เสียดายเงิน ผมเชื่อที่คุณก้ามปูพูดครับ ผมใช้แอมป์ของมาแชลด้วยนะครับ และภูมิใจจริง ๆ ที่ได้ใช้ของที่คุณก้ามปูคิดค้นครับ สุดยอดดดดดดดดดดดด มากครับ คนแบบนี้ซิที่ชาติต้องการ
29-03-2009, 23:32
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เรื่อง ก้ามปู สอนดนตรี - by Kitja - 29-03-2009, 23:32

Forum Jump: