Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากแลกครับ ผมมี GIBSON SG STD. สีเนเจอร์รัล หายาก สภาพสวยมาก อยากแลกกับ อคลูสติกครับ
Author Message
kong_kuiii Offline
Senior member

Likes Given: 0
อยากแลกครับ ผมมี GIBSON SG STD. สีเนเจอร์รัล หายาก สภาพสวยมาก อยากแลกกับ อคลูสติกครับ
GIBSON SG STANDARD สีเนเจอร์รัล ปี 2006 สภาพใหม่มากๆ
เลิกผลิตแล้ว ในไทยนำเข้าน้อยครับ หาซื้อยากแล้ว และราคาจะแพง
กว่า สีอื่นทั่วๆไป ( ข้อมูลจากมิวสิคคอนเสป ) มือ1 ราคาลดแล้วเกือบๆ
5 หมื่น ครับ สภาพ 95 % มีตำหนิ 1 จุด ใช้น้อย เล่นแค่ในบ้านครับ
ส่วนมากจะเก็บไว้ในกล่อง + อุปกรณ์และใบเซอร์ ครบ

** อยากแลกกับ กีต้าร์อคลูสติกคับ ขอราคาใกล้เคียงกัน หากราคาต่างกัน
คุยส่วนต่างกันได้ครับ สบายๆไม่ซีเรียส
อยากลองพวก Furch om32 หรือ อื่นๆ ก็ได้ครับ ถ้าได้โปร่งไฟฟ้าจะดีมากๆ

084-0777750 ก้องครับ

****รูปมีเยอะนะครับ ถ่ายไว้ทุกมุม รวมทั้งตำแหน่ง ตำหนิจะวงไว้นะครับ

Attached Files Image(s)

28-03-2009, 15:16
Find Like Post Reply
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

RE: อยากแลกครับ ผมมี GIBSON SG STD. สีเนเจอร์รัล หายาก สภาพสวยมาก อยากแลกกับ อคลูสติกครับ
รุ่นนี้ผมเคยลองตอน Gibson จัดงานใหญ่เมื่อ 15 ปีที่แล้วได้มั้งครับ

เสียงแน่นมาก ตัวนี้สีสวย classic จังครับ Big Grin
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
28-03-2009, 16:05
kong_kuiii Offline
Senior member

RE: อยากแลกครับ ผมมี GIBSON SG STD. สีเนเจอร์รัล หายาก สภาพสวยมาก อยากแลกกับ อคลูสติกครับ
อิอิ เสียงดีมากครับ ซาวเคลียร์จิงๆ เข้ามาลองกันได้นะครับ
29-03-2009, 10:45
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
สวยมากครับ แต่อยากได้สี(อะไรก็ได้ที่ไม่ใช่ตัวนี้)มากกว่า
ถ้าเป็นสี(อะไรก็ได้ที่ไม่ใช่ตัวนี้) ผมสอยแล้ว !!!???

5555 ผมล้อเล่นน่ะครับ เห็นเป็นประโยคอมตะที่ใช้ให้กำลังใจกันที่เว็บอื่นๆ เลยเอามใช้บ้าง Tongue

สีนี้สวยมากครับ(คราวนี้ชมจริงๆ)
ลองลงราคาขายดูครับ เผื่อไว้สำหรับผู้ไม่มีอะไรจะแลก แล้วเก็บเงินไปหาโปร่ง-ไฟฟ้า ตัวที่หมายไว้ เป็นอีกทางเลือกนึงครับ
============ เพื่อความบันเทิง =============

30-03-2009, 06:55
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: