Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ต่อเนื่องจาก รายชื่อเพลง ใน งาน ASBFMeeting
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ต่อเนื่องจาก รายชื่อเพลง ใน งาน ASBFMeeting
Therock Wrote:
povation Wrote:วันนั้นพวกน้าเค้าจะจ่ายค่าชดเชยให้น้า แต่จะเป็นอะไรต้องติดตามเองครับ
ขออย่าไปเข้ากลุ่มแก๊งค์ก๊วนป่วนก็พอใจแล้ว..อันตรายมาก..ทางการฯ กำลังกวาดล้าง!

ใช่ครับน้าป๋อ...............ผมล่ะ ยี้แกงค์นี้มากเลย นำมาโดย
น้าปุ๊ หัวหน้าขบวนการสุดหล่อผู้ใช้หน้าตา และเสียงทุ้มนุ่ม เป็นอาวุธ พิชิตใจสาว
น้า san ..... ผู้ใช่มุขหว่านล้อมสาว ๆ ๆ
น้า karn .... หล่อเข้ม มาดขรึม...แต่แพ้ฤทธิ์ แอลกอฮอล์เพราะจะ...........555

ใช่ครับน้าป๋อ น้า ๆ ทั้งหลายท่านที่เอ่ยมานี้ .....อันตรายจริง ๆ ๆ

เนอะ เนอะ Grid เนอะ.............

ไม่อยู่วันเดียวโดนกล่าวหามากมาย

เริ่มที่น้าป๋อ ผมจะฟ้อง หมิ่นประมาท!!!!!!! ที่มากล่าวหาเป็นกลุ่มแก๊งค์ก๊วนป่วนเมือง

อย่าคิดจะมาแข่งกันเรื่องกฎหมายเลยครับ .... ผมจบ ทเนอะมา น้าจบแค่ทแนะ อย่ายื้อ ให้เสียเวลาเลยครับ ผมแนะให้เข้ามอบตัวดีกว่า....

ผมเป็นคนมี ชาติตระกูลขอรับ และเป็นคนมีฐานะ..... (ยากจน) ผมชนะใส

ส่วนเจ้า ดอกเรอะนั้น ผมจะใข้ สันติวีธีในการจัดการ ใช้วิธีที่สุภาพ และเห็นถึงความเป็นเพื่อนมนุษย์มากที่สุด ในการจัดการครับ

ผมจะ.......

จ้างพวกนักเลงมารุมตุ๋ย!!!!!!!!!!!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
24-10-2007, 15:23
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ต่อเนื่องจาก รายชื่อเพลง ใน งาน ASBFMeeting - by san - 24-10-2007, 15:23

Forum Jump: