Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ต่อเนื่องจาก รายชื่อเพลง ใน งาน ASBFMeeting
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: ต่อเนื่องจาก รายชื่อเพลง ใน งาน ASBFMeeting
pood Wrote:สำหรับสมาชิกที่ต้องสูญเสียรายใด้เพราะโดน cancel ในวันนั้นผมมีของขวัญพิเศษที่เพิ่งสั่งมาจาก
อเมริกามอบให้ครับ มันคือสายกีต้าร์เคลือบทองคำแท้รุ่นใหม่ของ Dean Markley ที่ตอนนี้ครองตำแหน่ง
สายกีต้าร์ที่แพงที่สุดในโลก เมืองไทยไม่ต้องไปหาหรอกครับ

http://www.deanmarkley.com/Strings/Acous...osAc.shtml#

กรุณาแจ้งก่อนวันงานนะครับจะใด้เอาติดตัวไป ผมมีเกจเดียวคือ .012-.054 ถ้าใครเล่นเบอร์ .011-.052
หรือ .013-.056 ผมมีแต่ D'addario EXP นะครับ

ผมมีเล่นวันจันทร์ครับ น้ากฤษณ์ แต่รู้สึกจะโดนแคนเซิล ไปด้วย..............เห็นพี่บีโทรมาบอก ....

ตอนแรกเสียใจที่โดนแคนเซิล.......
แต่ตอนนี้ดีใจแล้วครับ เพราะได้สายทองคำ ด้วยอีกคน

ป.ล. ขอบคุณน้า ขี้ตานะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ ขอพ่วงไปด้วยละกัน อิอิ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
24-10-2007, 10:56
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ต่อเนื่องจาก รายชื่อเพลง ใน งาน ASBFMeeting - by Therock - 24-10-2007, 10:56

Forum Jump: