Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แนะนำสายลำโพงสำหรับหัวและแคบหน่อยครับ
Author Message
AVBestBuy.com Offline
Member

Likes Given: 0
RE: แนะนำสายลำโพงสำหรับหัวและแคบหน่อยครับ
โครงสร้างสายลำโพงมีหลากหลายรูปแบบครับ
บางรูปแบบ มีสายถึง 16 เส้น ถักร้อยเข้าด้วยกันก็มีครับ

ไม่ว่ารูปแบบใด ก็สามารถเลือกได้ครับว่า จะต่อแบบ Bi-wired หรือ Single-wired ครับ
แต่ว่าการตัดสายทิ้งบางส่วนนั้น ไม่แนะำนำครับ
อย่างลูกค้าเครื่องเสียงของผมบางท่านนี่ ไม่มีวันยอมนะครับ
หากผมไปตัดไปเล็มสายทิ้งเวลาเข้าัหัวนี่ โดนด่าเละแน่ๆ Smile
31-03-2009, 11:52
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: แนะนำสายลำโพงสำหรับหัวและแคบหน่อยครับ - by AVBestBuy.com - 31-03-2009, 11:52

Forum Jump: