Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนเเสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับการจัด Workshop หน่อยครับ....
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: รบกวนเเสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับการจัด Workshop หน่อยครับ....
"ผมเน้นว่าต้องย่อยง่าย นำไปใช้ได้ทันที และใช้เวลาไม่นาน และ ฟรีครับ"

เรื่อง "ฟรี" ผมไม่เห็นด้วยครับ ผมเห็นที่อื่นอย่าง Yellowmama เขาก็เก็บ 100 บาทเป็นค่าเครื่องดื่ม snack และค่าน้ำค่าไฟค่าสถานที่ซึ่งก็คงไม่ใด้ทุนคืนด้วยซ้ำถ้าไม่คิดว่าเป็นการ promote สินค้าของเขาด้วย

ยิ่งถ้าจัดกันในช่วงวันหยุดซึ่งนักดนตรีอาชีพจะต้องสูญเสียรายใด้ประจำจากการเล่นตามร้านผมคิดว่าเขาควรจะใด้ค่าตอบแทนนะครับ ถ้าผู้จัดยินดีจะรับผิดชอบเรื่องค่าใช้จ่ายทั้งหมดเองแล้วเปิดให้คนอื่นเข้าร่วมฟรีนั่นก็เป็นอีกเรื่องหนึ่ง
(This post was last modified: 02-04-2009, 11:23 by pood.)
02-04-2009, 11:16
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รบกวนเเสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับการจัด Workshop หน่อยครับ.... - by pood - 02-04-2009, 11:16

Forum Jump: