Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนเเสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับการจัด Workshop หน่อยครับ....
Author Message
ลูกแกะ Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: รบกวนเเสดงความคิดเห็นหน่อยครับ....
วัตถุประสงค์ workshop หรอครับ
อืม...เอาประมาณนี้มั้ยครับ

1.เข้าใจแนวคิดการเล่นกีต้าร์แบบน้าหนึ่ง
2.เข้าใจหลักการและวัตถุดิบ ในการเล่นกีต้าร์แบบน้าหนึ่ง
3.เข้าใจวิธีการหัดและซ้อม การเล่นกีต้าร์แบบน้าหนึ่ง
4.เข้าใจในวิธีการเล่นกีต้าร์ในแบบของตนเอง และประยุกต์ความรู้จากน้าหนึ่ง
เพื่อมาพัฒนาวิธีการเล่นกีต้าร์ของตนเอง

ป.ล.ผมสนใจอยากเข้าร่วม workshop ครับ
ถ้าจัดในเดือนนี้นะครับ
วันเสาร์ ขอเป็นกลางคืน
วันอาทิตย์ เวลาไหนก็ได้ครับ
ถ้าจัดเดือนหน้า ผมต้องรอดูตารางเวลางานผมก่อนน่ะครับ
http://www.guitarkd.com
ยังอุแว้ๆอยู่ครับ
ว่างๆแวะไปเที่ยวบ้านผมมั่งนะครับ
20-03-2009, 01:18
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รบกวนเเสดงความคิดเห็นหน่อยครับ.... - by ลูกแกะ - 20-03-2009, 01:18

Forum Jump: