Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คืนนี้..16 ต.ค. Balinee เจอกันจ้า
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: คืนนี้..16 ต.ค. Balinee เจอกันจ้า
dejemerry Wrote:ขอบอกคำเดียวว่าเมื่อคืนนี้หนุกมาก ๆ ค่ะ ซาวด์ก็ออกมาดีมากเพราะว่าไม่มีคนคุยกันเสียงดังแข่งกันดนตรี น่าเสียดายถ้าใครพลาดงานเมื่อคืนนี้ค่ะ จบข่าวค่ะBig Grin

ใช่แล้วครับ โดยเฉพาะ วง บู ริบบิ้น แดง

น้าป๋อ โซ่โล่กีต้าร์ ไขว้หล้งตลอดทั้งงาน
น้องปิ๊ง จับไมค์ กระชาก โซโล่
น้องศิลปิน โชว์ เปอคัชชั่น

และที่สำคัญ พี่แดง ยืนเต้น ข้าง ลำโพง อย่าง เมามันครับ!!!!!!!!!!!!

สาระนิดนึง
ขอขอบคุณน้าป๋อ สำหรับการเลี้ยงอาหารค่ำให้กับพี่ น้องที่ไป ในงาน
ผมมี่ความสุขมากครับ มันอบอวลไปด้วย มิตรภาพจริงๆ

ขอขอบคุณพี่แดง นำตะโก้ มาฝากติดมือตลอด

ขอบคุณน้าๆทุกคน(คอยดูรูปว่ามีใครบ้างนะ)ที่มาในงานด้วย สนุกมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล. น้องกริด กับ น้า กาน ลากผม ไปกิน หมูจุ่ม ต่ออีกเกือบตีสี่
ปฎิเสธก็ไม่ได้ เพราะบ้านใกล้มาก แถม ผมยังชอบ อาหาร อิตาลี อย่างนี้ แซ่บ สุดๆ ครับ .......
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
17-10-2007, 12:10
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คืนนี้..16 ต.ค. Balinee เจอกันจ้า - by san - 17-10-2007, 12:10

Forum Jump: