Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คืนนี้..16 ต.ค. Balinee เจอกันจ้า
Author Message
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: คืนนี้..16 ต.ค. Balinee เจอกันจ้า
Webmaster Wrote:มีอะไร ไปทำอะไรกันมารึ...Rolleyes

ไปฟังเพลง you're the love มาครับ
คนร้องเล่นเหมือนมากๆ แต่หล่อกว่าน้า web นิดหน่อยTongue
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

17-10-2007, 12:02
Find Like Post Reply
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: คืนนี้..16 ต.ค. Balinee เจอกันจ้า
karn Wrote:ไปฟังเพลง you're the love มาครับ
Oil's Song
17-10-2007, 12:07
san Offline
สัน

Likes Given: 0
dejemerry Wrote:ขอบอกคำเดียวว่าเมื่อคืนนี้หนุกมาก ๆ ค่ะ ซาวด์ก็ออกมาดีมากเพราะว่าไม่มีคนคุยกันเสียงดังแข่งกันดนตรี น่าเสียดายถ้าใครพลาดงานเมื่อคืนนี้ค่ะ จบข่าวค่ะBig Grin

ใช่แล้วครับ โดยเฉพาะ วง บู ริบบิ้น แดง

น้าป๋อ โซ่โล่กีต้าร์ ไขว้หล้งตลอดทั้งงาน
น้องปิ๊ง จับไมค์ กระชาก โซโล่
น้องศิลปิน โชว์ เปอคัชชั่น

และที่สำคัญ พี่แดง ยืนเต้น ข้าง ลำโพง อย่าง เมามันครับ!!!!!!!!!!!!

สาระนิดนึง
ขอขอบคุณน้าป๋อ สำหรับการเลี้ยงอาหารค่ำให้กับพี่ น้องที่ไป ในงาน
ผมมี่ความสุขมากครับ มันอบอวลไปด้วย มิตรภาพจริงๆ

ขอขอบคุณพี่แดง นำตะโก้ มาฝากติดมือตลอด

ขอบคุณน้าๆทุกคน(คอยดูรูปว่ามีใครบ้างนะ)ที่มาในงานด้วย สนุกมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล. น้องกริด กับ น้า กาน ลากผม ไปกิน หมูจุ่ม ต่ออีกเกือบตีสี่
ปฎิเสธก็ไม่ได้ เพราะบ้านใกล้มาก แถม ผมยังชอบ อาหาร อิตาลี อย่างนี้ แซ่บ สุดๆ ครับ .......
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
17-10-2007, 12:10
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

ขอบคุณน้าป๋อ ที่แอบย่องไป Check Bill ไม่ยอมบอกน้องๆให้ช่วยไทยแชร์

ปุ๊เลยไม่รู้สึกเหมือนไม่ได้ดื่มด่ำไปด้วยเลย
Adamas สีดำขลับตัวล่า เสียงนุ่มหูดีจริงๆๆครับ

ที่น่ากังวลคือน้าหนึ่ง อีเจซิงฯ สงสัยวันนี้จะไม่ค่อยซิงแน่ๆครับ

sound สุดยอดจริงๆครับ ร้านไม่พลุกพล่าน อาหารอร่อย รี'อร่อย

โชคดีที่หนีกลับก่อน ....ไม่นึกว่าเอาตัวไปจุ่มน้ำอุ่นกันต่อ....

ป.ล. ลุงเขียวกินตะโก้ไม่ทันอีกแล้ว!!Tongue
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
17-10-2007, 13:01
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
karn Wrote:
Webmaster Wrote:มีอะไร ไปทำอะไรกันมารึ...Rolleyes

ไปฟังเพลง you're the love มาครับ
คนร้องเล่นเหมือนมากๆ แต่หล่อกว่าน้า web นิดหน่อยTongue
อืมม...เค้าเป็นใครกันนะ เด๋วเหอะมันน่า....Tongue

SARUN Wrote:
karn Wrote:ไปฟังเพลง you're the love มาครับ
Oil's Song
เออ...อ้า...อืมม....แหะๆๆ คับ...Big Grin

ป.ล. น้าแดงคับ ผมขอตะโก้ 2 กล่อง ได้กิน 2 ชิ้นเอง...แงๆๆ
17-10-2007, 13:13
Website Find Like Post Reply
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

karn Wrote:

ร้องก็เหมือน เล่นก็เหมือน ต้องแอบขโมยไปกล่อมสาวๆบ้างแระ

only you~~~~~
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
17-10-2007, 13:14
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
เมื่อคืนกีต้าร์ที่เป็นพระเอก นอกจากเต่าดำของน้าป๋อแล้ว ก็มี "ม่าต้น" นี่ล่ะคับของน้า pOoH เสียงประทับใจมาก แต่เล่นนานๆแข็งไปนิด อิอิ แต่เห็นน้า อีเจ(ไม่)ซิง กะน้องกริด เล่นแล้วเหมือนนุ่มเลย พริ้วมากคับ
17-10-2007, 13:47
ej_sing Offline
Member

Webmaster Wrote:แต่เล่นนานๆแข็ง

อะไรแข็งครับน้า อิอิ

ขอบคุณอาหารอร่อยๆ กับเครื่องดื่มนุ่มๆ ที่ผมไม่ได้แตะเลย เพราะปวดท้องไม่รู้สาเหตุ
อยากดื่มใจจะขาดรอนๆ ขออภัยทุกท่านด้วยที่เสียมารยาทครับ

น้าปุ๊ไว้เอา maton มาให้ชมบ่อยๆนะครับ คราวหน้าจะขอลองใส่แหวนเล่นดู น่าจะเสียงดีกว่านี้
My blog รูปถ่ายตัวเป็นๆ
ร่วมรณรงค์รักษ์ภาษาไทย และใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง
ประเทศไทยมีตัวอักษรและตัวเลขเป็นของตัวเองนะ บางประเทศยังไม่มีเลย จงภูมิใจในภาษาไทยของเราเถิดพี่น้อง
http://www.yellowmama.com
17-10-2007, 14:00
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

san Wrote:
dejemerry Wrote:ขอบอกคำเดียวว่าเมื่อคืนนี้หนุกมาก ๆ ค่ะ ซาวด์ก็ออกมาดีมากเพราะว่าไม่มีคนคุยกันเสียงดังแข่งกันดนตรี น่าเสียดายถ้าใครพลาดงานเมื่อคืนนี้ค่ะ จบข่าวค่ะBig Grin

ใช่แล้วครับ โดยเฉพาะ วง บู ริบบิ้น แดง

น้าป๋อ โซ่โล่กีต้าร์ ไขว้หล้งตลอดทั้งงาน
น้องปิ๊ง จับไมค์ กระชาก โซโล่
น้องศิลปิน โชว์ เปอคัชชั่น

และที่สำคัญ พี่แดง ยืนเต้น ข้าง ลำโพง อย่าง เมามันครับ!!!!!!!!!!!!

สาระนิดนึง
ขอขอบคุณน้าป๋อ สำหรับการเลี้ยงอาหารค่ำให้กับพี่ น้องที่ไป ในงาน
ผมมี่ความสุขมากครับ มันอบอวลไปด้วย มิตรภาพจริงๆ

ขอขอบคุณพี่แดง นำตะโก้ มาฝากติดมือตลอด

ขอบคุณน้าๆทุกคน(คอยดูรูปว่ามีใครบ้างนะ)ที่มาในงานด้วย สนุกมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล. น้องกริด กับ น้า กาน ลากผม ไปกิน หมูจุ่ม ต่ออีกเกือบตีสี่
ปฎิเสธก็ไม่ได้ เพราะบ้านใกล้มาก แถม ผมยังชอบ อาหาร อิตาลี อย่างนี้ แซ่บ สุดๆ ครับ .......

เอาเข้าไป.. ได้ทีขี้แพะไหลนะจ๊ะ น้า ซั่นนนนนนนนนน..จริง ๆ ฝากไว้ก่อนเถอะ เดี๋ยวจะจัดการทีหลัง วันนี้ขอตัวไปทำงานบ้านก่อนพอดีน้า edo เพิ่งจะกลับไปสักครู่นี่เองเพิ่งจะอำลาอาลัยกีต้าร์สีแดงตัวงามนามว่า sharapovation พี่นะน้ำตาไหลพราก(ดีใจ) น้า edo กลับกาฬสินธ์ด้วยใบหน้าอิ่มเอิบ Big Grin ปนเศร้า Sad(เสียดายเงิน) เมื่อคืนนอนไปแค่ 1 ชั่วโมงต้องตื่นขึ้นมาทำตะโก้ เด๋วไปนอนก่อนนะคะ บายจ๊ะ..
pOoH Wrote:ขอบคุณน้าป๋อ ที่แอบย่องไป Check Bill ไม่ยอมบอกน้องๆให้ช่วยไทยแชร์

ปุ๊เลยไม่รู้สึกเหมือนไม่ได้ดื่มด่ำไปด้วยเลย
Adamas สีดำขลับตัวล่า เสียงนุ่มหูดีจริงๆๆครับ

ที่น่ากังวลคือน้าหนึ่ง อีเจซิงฯ สงสัยวันนี้จะไม่ค่อยซิงแน่ๆครับ

sound สุดยอดจริงๆครับ ร้านไม่พลุกพล่าน อาหารอร่อย รี'อร่อย

โชคดีที่หนีกลับก่อน ....ไม่นึกว่าเอาตัวไปจุ่มน้ำอุ่นกันต่อ....

ป.ล. ลุงเขียวกินตะโก้ไม่ทันอีกแล้ว!!Tongue

ขอบคุณมากค่ะ ลุงเขียวอุตส่าห์ช่วยโปรโมทให้น้าป๋อ คราวหน้าเดี๋ยวเราจะช่วยโปรโมทให้ลุงเขียวบ้างเหมือนกันBig Grin เมื่อคืนเหมือนฝันจริง ๆ ได้ฟังน้า ๆ ร้องเพลงกัน คุ้มเกินคาด เกือบไม่ไปแล้วซิ ไม่งั้นคงเสียดายแย่เลย..
ลุงเขียวไม่ได้หม่ำตะโก้อีกและ..ไม่น่าเชื่อ วางอยู่ตรงหน้า..แต่ปล่อยให้หลุดมือไปได้ พอดีเมื่อคืนสัญญากับ น้าเล็ก coldsteel ว่าจะเอาตะโก้ไปให้ นัดไปนัดมาอ้าวมากันเยอะนี่..สัญญาก็ต้องเป็นสัญญาน่ะคะ คราวหน้าลุงเขียวมาร้องเพลงให้ฟังที่บ้านเต่า เอาฟิลแบบเมื่อคืนที่บาลินี่นะคะ เด๋วจะให้ไก่ตุ่น แอนด์ ตะโก้ไปทานเยอะ ๆ ไปนอนก่อนค่ะ..Smile
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
17-10-2007, 14:25
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
ว่าจะพักซักงีบก่อนลงรูปแต่เกรงว่าจะโดนรุมประชาทัณฑ์..เอาซะหน่อย
พระเอกของงาน..เพราะหล่อผิดมนุษย์มนาในค่ำวันนี้
ตามด้วยบรรยากาศที่หาดูได้ยากจากหลายๆงานที่สมาชิกเคยพบเจอกัน
(บางคนยังมาไม่ถึง)

Attached Files Image(s)

All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
17-10-2007, 14:42

Forum Jump: