Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากถามหน่อยจ้าเกี่ยวกับบ้านฟ้า ^^
Author Message
หมั่นโถว Offline
Member

Likes Given: 0
อยากถามหน่อยจ้าเกี่ยวกับบ้านฟ้า ^^
อยากถามหน่อยครับว่า ปีนี้จะมีการเปิดบ้านฟ้าเพื่อปล่อยน้องๆกีตาร์ไหมคับ ... ปีที่แล้วไม่ทันอ่ะคับ ...น้องใหม่อย่างผมถ้าสนใจจะขอเข้าไปเปิดหูเปิดตาได้ป่าวคับ... ขอบคุณทุกท่านจ้า ^^
คือปัจจุบันมี crafter รุ่นเล็กๆอยู่แต่เคยลองตัว martin แล้ว โอ้ว สัมผัสนี้ใช่เลย แต่เป็นตัวเล็กอ่ะคับ เลยไม่ได้เอา(และยังไม่ได้เก็บตังค์ อิอิ) แต่มันหลอนอ่ะ... เห็นวันก่อนมีคนแนะให้ลอง seagull แต่สัมผัส martin ยังหลอนอยู่ พอนึกได้ว่าบ้านฟ้าเคยเปิดบ้านขายกีต้าร์ เลยขอถามหน่อยน่ะคับ ขอบคุณคับ ^^
(This post was last modified: 14-03-2009, 16:38 by หมั่นโถว.)
14-03-2009, 16:32
Find Like Post Reply
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: อยากถามหน่อยจ้าเกี่ยวกับบ้านฟ้า ^^
ไม่เห็นต้องรอเปิดบ้านเลยครับ เดี๋ยวยุงเข้า... Smile

อยากได้กีต้าร์ยี่ห้ออะไร ทรงไหน งบเท่าไหร่ ลองลงไว้หน้าซื้อขายเลยครับ

เดี๋ยวก็มีน้า ๆ ขี้เบื่อ มาขายให้เอาไปเล่นแบบถูก ๆ เองแหล่ะครับ
14-03-2009, 17:04
หมั่นโถว Offline
Member

Likes Given: 0
RE: อยากถามหน่อยจ้าเกี่ยวกับบ้านฟ้า ^^
โอ้ว ขอบคุณคับ ก็ก่ะว่าอาจทนรอไม่ไหวเหมือนกัน เลยต้องถามก่อนว่าปีนี้จัดไปยังคับ อิอิ ^^
14-03-2009, 17:58

Forum Jump: