Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมกำลังบ้าหลุดโลกครับ มาช่วยที
Author Message
dear709 Offline
VIP member

Likes Given: 5
RE: ผมกำลังบ้าหลุดโลกครับ มาช่วยที
ถ้าจะซื้อ Strat มือซ้าย
ผมว่าซื้อ Baracuda หรือ Squire ดีกว่าครับ
เผื่อวันหนึ่งเบื่อขึ้นมา (แบบว่าอยากเล่นแบบปกติไม่ต้องกลับด้าน)
แล้วอยากจะขายต่อ.......มันน่าจะขายต่อยาก
(เพราะคนที่เล่นกีต้ามือซ้ายน่าจะมีอยู่ไม่มาก)
แต่ก็ยังดีที่ซื้อมาไม่แพง

ไม่งั้นถ้าซื้อ Fender มาเล่น ราคามือหนึ่ง 4 หมื่นฝ่าๆ
มือสองเกือบๆ 3 หมื่น
ถ้าขายต่อยาก ก็คิดหนักล่ะครับ

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น.....ก็อยากจะบอกว่า
"ถ้าชอบก็ลุยเลยครับ" Big Grin
เท่ดีออก ทำอะไรไม่เหมือนใครเนี่ย
25-02-2009, 16:19
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ผมกำลังบ้าหลุดโลกครับ มาช่วยที - by dear709 - 25-02-2009, 16:19

Forum Jump: