Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
การเลือกซื้อกีต้าไฟฟ้ามือสอง
Author Message
dear709 Offline
VIP member

Likes Given: 5
RE: การเลือกซื้อกีต้าไฟฟ้ามือสอง
ขอบคุณครับน้า buZZhead Smile
ก็ตอบไม่ผิดกะทู้นี่ครับ?

มีประโยชน์กับผมมากๆครับสำหรับคำแนะนำของทุกคน Smile

ผจะพยายามตามหาต่อไปครับ
(ต้องคอดำเท่านั้นครับ สตีวี่ เร วอน Cool ...อยากได้ซิกเนเจอร์ แต่ซัดไป 70000 ถอยแทบไม่ทัน Sad )
คิดซะว่า......
สมัยที่น้าสตีวี่แกรุ่งๆ แกก็ไม่ได้เล่นซิกเนเจอร์ของใคร...ไม่ได้ใช้คัสตอมชอปก็พอจะรู้สึกดีขึ้นมาได้บ้าง Tongue
(ไม่มีตังค์น่ะครับเลยต้องคิดแบบองุ่นเปรี้ยว)

ตอนนี้ผมเก็บตังค์ซื้อรองเท้าบู๊ตได้แล้วครับ
ขาดผ้าคลุม หมวกและก็เสื้อประดับว๊อบๆแว๊บๆ (อ่านๆดู นึกว่าจะไปเล่นลิเก)
อีกนิดเดียวจะเหมือนน้าสตีวี่ เร วอน แล้วครับ
(แบบว่า...ถึงจะยังไม่มีกีต้าแต่ขอแต่งตัวเหมือนไว้ก่อน อิอิ Big Grin )
แต่งตัวไป 45000 แหม๊...ขาดอีก 25000 จะได้ซิกเนเจอร์แล้วเชียว
เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ Big Grin
05-03-2009, 10:13
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: การเลือกซื้อกีต้าไฟฟ้ามือสอง - by dear709 - 05-03-2009, 10:13

Forum Jump: