Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้า น้า ช่วยหา furch s23 หน่อยครับ
Author Message
passion Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
น้า น้า ช่วยหา furch s23 หน่อยครับ
หามา3เดือนแล้วครับ ใครมีช่วยลงเบอร์ด้วยครับ
17-02-2009, 19:28
Find Like Post Reply
Pri-a-pism Offline
Member

RE: น้า น้า ช่วยหา furch s23 หน่อยครับ
                    ณ ตอนนี้ น้า passion พาครอบครัวที่น่ารักมาอุ้มเจ้าอ้วนขึ้นรถไปแล้วครับ

ยินดีด้วยครับ ผมเชื่ออย่างยิ่งว่ามันจะนำพาความสุขมาให้น้า สมกับที่ตั้งหน้าตั้งตารอมานาน และผมก็เชื่อว่าเจ้าอ้วน ได้ไปอยู่ในที่ที่ควรจะอยู่แล้ว

ความฝันของผมอันหนึ่งคืออยากมีครอบครัวแบบน้านี่แหล่ะครับ
ไปช่วยกันเลือก ช่วยกันดู และที่สำคัญผมอยากมีลูกสาว
จินตนาการไว้ว่าพอลูกเริ่มรู้ความ และผมเว่างจากงานก็จะไปนั่งเรียน paino กับลูก เริ่มต้น โด เร มี ฟา ซอล ไปพร้อมๆกับลูกนี่แหละ แล้วก็มานั่งซ้อมดนตรีด้วยกัน

ปล ถ้าวันหนึ่งน้า passion จะขยับไปเล่น lowden แล้วปล่อยเจ้าอ้วน บอกผมเป็นคนแรกนะครับ ผมจะซื้อคืน แต่ผมเชื่อว่าน้าคงไม่ปล่อยมันไปไหนอีกแล้ว

คืนนี้ผมคงกลับไปคืนดีกับสาวญี่ปุ่น takamine คาดว่าคงใช้เวลาง้อสักชั่วราตรี Smile
คิดถึงทุกปี..... http://www.nimitguitar.com/mybb/showthread.php?tid=3448
19-02-2009, 20:58
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: น้า น้า ช่วยหา furch s23 หน่อยครับ
ยินดีด้วยครับ
19-02-2009, 21:58
passion Offline
Junior member
**

ต้องขอขอบคุณ น้าpri ด้วยครับที่ยอมให้ furch มาเล่น ลกชายเห็นแล้วบอกว่าเดี๋ยวคืนวันเสาร์มาดวลกันหน่อย อ้อลูกชายเล่นpiano ครับ ถ้ามีmeeting อยากเอาลูกชายไปเล่นกับพวกน้า น้า แต่ยังหาpiano ที่สามารถขนไปไม่ได้ ขอขอบคุณ นิมิตกีตาร์ ที่ทำให้ผมได้กีตาร์ที่ไฝ่ฝัน
20-02-2009, 09:54
Pri-a-pism Offline
Member

(20-02-2009, 09:54)passion Wrote: ต้องขอขอบคุณ น้าpri ด้วยครับที่ยอมให้ furch มาเล่น ลกชายเห็นแล้วบอกว่าเดี๋ยวคืนวันเสาร์มาดวลกันหน่อย อ้อลูกชายเล่นpiano ครับ ถ้ามีmeeting อยากเอาลูกชายไปเล่นกับพวกน้า น้า แต่ยังหาpiano ที่สามารถขนไปไม่ได้ ขอขอบคุณ นิมิตกีตาร์ ที่ทำให้ผมได้กีตาร์ที่ไฝ่ฝัน

น้า passion ครับ พอดีเดือนหน้าผมพอมีเวลาว่าง
เริ่มสนใจจะไปเรียน guitar ที่น้าแนะนำครับ
รบกวนน้าช่วย ให้เบอร์ติดต่อกับคุณครู และสถานที่เรียนด้วยครับ

ถ้าน้าจะไป meeting อย่าลืมชวนผมไปด้วยนะครับ
ผมยังไม่เคยไปเลย (ผมขี้อายครับRolleyes)
คิดถึงทุกปี..... http://www.nimitguitar.com/mybb/showthread.php?tid=3448
20-02-2009, 14:12

Forum Jump: