Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
karn Wrote:
dejemerry Wrote:โห..จริงหรือเปล่าคะ แล้วแฟนน้าแป๊ะ มิตติ้งจะมาด้วยหรือเปล่า อยากเม้าท์อีกแล้วค่ะ
แฟนน้ากานก็โปรดลียองเอ พี่ก็ชอบค่ะ เค้าสวยแบบเพอร์เฟ็คดีค่ะ ส่วนเพื่อนป้านุ้ยเนี่ยไม่มีปัญหาค่ะ แต่แฟนน้ากาน..จะยอมเหรอคะ อิ..อิ..

ผมจะลองชวนแฟนน้าแป๊ะมาครับ แกมีหนังเกาหลีเพียบ
ถึงขนาดจะเปิดร้านให้เช่ากันเลยทีเดียวครับพี่Big Grin

san Wrote:ผมไม่ยอมครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

น้ากานมากับแฟนแล้ว อย่ากักคนอื่นเลยครับ

ผมจริงจังมาก เรื่องความรัก....... งานนี้อาจมีการขอแต่งงานครับ!!!

ก็ช่วยๆกันดูแลครับน้าsan เราคนไทยมีน้ำใจกับนักท่องเที่ยวอยู่แล้นนนน
(ว่าแต่เราตกลงกันว่าจะไม่พูดถึงเรื่องแต่งงานนี่นา..น้าsan)

dejemerry Wrote:น้ากานเค้าจะเทคแคร์เพื่อนป้านุ้ย
แล้วป้านุ้ยเรา..น้า ซั่นจะเทคแคร์ได้ป่าวจ๊ะ..Tongue

ผมตอบแทนน้าsanได้เลย...ถ้าพี่แดงสั่ง น้าsanยินดีครับ

ผมจะลองชวนแฟนน้าแป๊ะมาครับ แกมีหนังเกาหลีเพียบ
ถึงขนาดจะเปิดร้านให้เช่ากันเลยทีเดียวครับพี่Big Grin

ป้าแดง บอกเค้าไปค่ะ ว่า ของป้านุ้ย มิใช่แต่ หนังเกาหลี ที่จะเปิดให้เช่า นะคะ
อย่าให้พูดเลยเน้อป้าเนอะ พูดแล้ว เอาเงินนั้นไปเก็บ คงรวยยยย ไปเย้ยยย เน้อป้าเน้อ
15-10-2007, 14:45
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by bobonuii19 - 15-10-2007, 14:45

Forum Jump: