Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
nufilmka Wrote:
dejemerry Wrote:
san Wrote:
dejemerry Wrote:ป้าแดงขอฝากพระเอกลูกครึ่งเกาหลีคนนี้ไว้ในอ้อมอก อ้อมใจน้องนุด้วยนะจ๊ะ
[Image: 321044131.jpg]

ถ้าหน้าหล่อกว่าผม ผมถึงจะให้ดูครับ

หน้าตาแค่นี้ นุดูแล้วเสียสายตาเปล่าๆ
Rolleyes

จริงๆแล้ว กลัวนุ ติดจนแงมแงม ไม่หลับไม่นอน ไม่ไปทำงาน ไม่สนใจผม นั่งดูจนไม่ทำอะไร จนขางอกยาววววไปถึงมหาชัย!!!Sad

สรุปแล้ว พี่เจน หวงน้องนุ ซะขนาดหนักนะเนี่ย ดูป้าแดงกะเจ๊ฟิล์มซิ ไม่เห็นติด ซะขนาดนั้นเลย แค่หายใจเข้า หายใจออก ก็เป็น เดนนิส แค่นั้นเอง ใจกว้าง ๆหน่อย พี่เจนขา 555

ไม่ยอมอ่ะ ป้าแดงเอา Dennis ของหนูไปให้คนอื่นเชยชมได้ไงอ่ะ
ทำอย่างนี้หนูรู้สึกไม่สบาย สงสัยไข้กลับ ไหนบอกว่าจะทำให้หนูหายป่วย
งอนแล้วSad

อ้าว!!! กำ ถึงกับไข้กลับเลยเหรอเนี่ย ยืมประเดี๋ยว ประด๋าวก็ไม่ได้ หวงยิ่งกว่าไข่ในหินอีก ไม่กลัวคนนี้จะเสียใจบ้างเหรอจ๊ะ นู๋ฟิล์ม 555
[Image: 0123ee5lo3.jpg]
poPPie Wrote:เป็นไปได้ไงเนี่ย กระทู้นี้ เดี๋ยวนี้ คนไทยคลั่งใคล้ korean superstar
ขนาด เข้ามาดู มาอ่าน กัน 2 หมื่นกว่า โห้ๆๆๆ ไม่น่าเชื่อ

ใช่ค่ะ!! ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ อะไร ๆ มันก็เกิดขึ้นได้ทั้งน้านนนนน เหอ เหอ Big Grin
[Image: 26919934bo0.jpg]
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
14-06-2008, 07:35
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 14-06-2008, 07:35

Forum Jump: