Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
bobonuii19 Wrote:
dejemerry Wrote:[quote=karn]
"ร้อยละเก้าสิบ ของคนที่ล้มเหลว
แท้จริงแล้วไม่ได้พ่ายแพ้... เขาเพียงแต่ล้มเลิกไป"

ซึ้งจริงๆ...

ประกาศ ใครพบเจอป้านุ้ย กรุณาแจ้งมาที่กระทู้คอเกาหลีนี้ด้วยนะคะ
ป้านุ้ยหายสาบสูญ ช่วยด้วยยยยยย...

ป้าแดง มามอบตัวเอง มีรางวัลอะไรให้หรือเปล่าคะเนี่ย เอาค่ะ มาแระ วันนี้ขอนำเสนอ เรื่อง

Hong Gil Dong ค่ะ ตอนนี้ป้ามีอยู่ในมือ 3 แผ่นแระ แต่มันยังไม่จบ ไว้จบป้าจะรีบจัดให้เลยนะคะ เรื่องนี้ รับรองสนุกแน่ ๆ ค่ะ confirmed by Song Hee ค่ะBig Grin

และที่เกี่ยวเนื่องกันมาเนี่ย คนที่ร้อง OST เนี่ย มิใช่ใคร FT Island นั่นเอง ซึ่ง น้อง ๆ จะมาไทย วันนี้แล้วค่ะ พักที่ Dusit Thani Hotel and Song Hee ของเราจะเป็นคน Take Care พวกเค้าค่ะ เค้าจะมาเปิด Concert วันเสาร์ที่ 12 นี้ค่ะ ที่ Central World ค่ะ ป้านุ้ยก็ลุ้นตั๋วฟรีอยู่อะค่ะ Big Grin

วงนักร้องหน้าใหม่ เพิ่งเคยเห็นในหนังสือ Mingxing เหมือนกันค่ะ หน้าใส ๆทั้งน้าน
ขอให้ป้านุ้ยได้บัตรฟรี สมใจด้วยนะคะ เอาใจช่วยค่ะ
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
12-04-2008, 15:03
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 12-04-2008, 15:03

Forum Jump: