Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
san Wrote:ผมหละอาย แทนตัวเองจริงๆ!!!

น้าม่อนคิดอะไรอยู่ จึงนำรูปผู้ชายสองคน ที่มีหัวใจภักดี และจริงจังกับความรักมากมาย(จะอ้วก!!!)

มาให้สาวสวย น่ารัก อย่างป้านุ้ยพิจารณา (ผมว่าป้านุ้ยไม่เพียงแต่ต้องพิจารณาอย่างเดียวเท่านั้น ยังต้องใช้วิจารณญาณอย่างสูงมากกกกกก จนเส้นเลือดฝอยในสมองอาจแตกได้ ถ้าจำเป็นต้องเลือกชายทั้งสองอย่างจริงจัง!!!)

ดีนะที่ยังมีแม่เต่าคนสวยมาช่วยแก้ต่างให้ โดยนำรูปน้าม่อนมาให้ป้านุ้ยพิจารณาแทน(น้าม่อนโดนของเข้าตัวเลย!!!)

สุดท้ายน้าม่อนเล่นกับใครไม่เล่น เล่นกับ แม่เต่า จอมขมังเวทย์!!!

การที่น้าม่อนโดนของเข้าตัวอย่างนี้ ผมแนะนำให้น้าม่อนไปแก้บนที่หน้าศาลากลางทั้ง76จังหวัดทั่วประเทศ ภายในเจ็ดวันครับ!!!(แก้บนอย่างเดียวนะครับ อย่าแก้ล่าง มันจะอนาจารครับ!!!)

ปล.ไม่งั้นระวังจะหน้าดำเหมือนผมนะครับ(แต่ผมโชคดีหน่อย ที่ผมเป็นคนผิวดีหน่อย แก้มผมก็เลย เลือดฝาดออกชมพูนิดๆ ไม่งั้นคงอุบาทน่าดู เคยเห็นแต่สาวหน้าขาวอมชมพูใช่ป่ะ นี่ต้องมาเจอผม หน้าขาวอมดำ!!!)

[Image: attachment.php?aid=6043]

หน้าตาคนมีความรักเค้าหน้าตาขาวโพลน แบบนี้กันทั้งนั้นแหละ น้าสันภูมิใจได้เลย
แต่ โห..ไม่อยู่บ้านวันเดียว เข้ามาปั่นกระทู้คอเกาหลี ให้เป็นกระทู้หาคู่ให้ป้านุ้ย
ถ้าป้านุ้ยเข้ามาเจอ ไม่รู้จะหัวเราะ หรือว่าร้องไห้กันแน่ล่ะเนี่ย

Webmaster Wrote:งั้นฝากพ่อหนุ่มคนนี้อีกคนไว้พิจารณา Tongue

โดยเฉพาะ น้าเว็บ กล้าเอากล่องดวงใจของป้าแดงมาล้อเล่น อาจจะโดนไม่ใช่น้อยนะเนี่ย เด๋วป้าแดงฟ้องน้องออย ให้ลงโทษสถานหนักกับน้าเว็บ โทษฐานที่กล้าย้อนศรป้าแดง..
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
01-04-2008, 08:26
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 01-04-2008, 08:26

Forum Jump: