Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Maow Wrote:
Webmaster Wrote:งั้นฝากพ่อหนุ่มคนนี้อีกคนไว้พิจารณา Tongue

ช่างบาดใจเหลือเกินรูปนี้
ไม่ใช่เพราะน้าป๋อนะครับไม่ต้องตกใจ
แต่เป็นกล่องไม้มหัศจรรย์ชื่อ Martin ที่อยู่ในมือน้าป๋อ

นี่น้าม่อนกล้าลงรูปหัวใจของแม่เต่า ให้ป้านุ้ยต้องใช้วิจารณญาณอีกคนเลยเลยหรือครับ!!!(กล้าหาญมั๊กๆ!!!)

ส่วนน้าหม่าวก็พูดถูกแล้วครับ Martin รุ่นนี้เห็นแล้วน้ำลายไหลยืด และน้ำตาตกติ๋งๆเลยครับ

Webmaster Wrote:
san Wrote:
SARUN Wrote:Welcome San come back..

พอเเล้วจ๊ะพ่อหนุ่มสาหร่าย
แหม ใจคอจะทัก Welcome San come back.. ทุกกระทู้เลยหรือจ๊ะ
พอแล้วนะจ๊ะ ผมอายเค้า...Big Grin

แปลว่า...ยินดีต้อนรับสันมาข้างหลัง...Tongue

น้าม่อน แปลได้น่าขนลุกมั๊กๆเยยยยยยย.....บรื้อออออออBig Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
31-03-2008, 18:30
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by san - 31-03-2008, 18:30

Forum Jump: