Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
silapin Offline
Member

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
bobonuii19 Wrote:
dejemerry Wrote:
pinkuitarz Wrote:
pinkuitarz Wrote:พระเอกเล่นกีต้าร์ด้วย!?!

เท่ห์ค่ะเท่ห์ Shy ทำให้ปิ๊งนึกถึงซีรี่ส์เกาหลีเรื่อง Sad love story เลยค่ะ

..พระเอกก็เล่นกีต้าร์เหมือนกัน Big Grin

ขอบคุณน้านุ้ยสำหรับวิดิโอนะคะ Wink

หลานปิ๊ง น้าเองก็กำลังหา พระเอกเล่นกีต้าร์อยู่เหมือนกัน แต่ยังไม่มีใครสมัครเลยอะ Tongue

อดทนรอไปก่อนค่ะ น้านุ้ย 555

เดี๋ยวปิ๊งกับแม่จะช่วยเปิดรับสมัคร เอามั้ยคะ?? อิอิ Big Grin

รีบเปิดก็ดีนะ น้าจะรอไม่หวายยย แระBig Grin

จริงเหรอ ไม่เห็นน้ากระตือรือล้นเล๊ย มัวแต่ทำงานอยู่นั่น ให้ว่องจ้ะ ให้ว่อง Big Grin

สงสารน้าเหอะ น้าไม่มีคนเลี้ยงนี่นา น้าเลยต้องทำงานเลี้ยงตัวเองอะจร้าSad

น้านุ้ยคนสวยคับ ก็ทำตัวว่าง ๆ รีบหาคนมาเลี้ยงซิคับ น้องปั๊งเอาใจช่วยคับผม
สู้ สู้
27-03-2008, 17:05
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by silapin - 27-03-2008, 17:05

Forum Jump: