Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
bobonuii19 Wrote:ป้าแดง หนังเรืองใหม่ น่าดูมากเลยอะค่ะ

เรื่อง Robber ออกปลาย มี.ค. นะคะ เดี๋ยวป้านุ้ยจัดให้ค่ะ

พระเอก จาง ฮยุค นางเอก อี ดา เฮ ค่ะ ว้าย ตื่นเต้ลลลลจัง เอาฉาก sweet มาฝากค่ะBig Grin แต่กว่าจะ sweet ได้ ดูเอาละกันค่ะ Tongue จูบกนนี่ มันยากเย็นเหมือนกันเน้อ 55555 ว่าแต่ เพลงเพราะจังเลยอะค่ะ

http://www.r-u-indy.com/colum/Krsereis/Robber.html

ว๊ายยยยย ตายแย้ววววว เมื่อคืนก็คุยเอ็มกันเมื่อตอน ห้าทุ่มจนถึงเที่ยงคืน แล้วนี่
ป้านุ้ยไม่หลับไม่นอนเหรอจ๊ะ หรือว่าตื่นเช้า ยังไงกันเนี่ย ธ่อ.. ก็ป้าแดงบอกว่าให้นอนเยอะ พักผ่อนเยอะ ๆจได้สวยวันสวยคืน แล้วนี่อะไรกันหว่า!!!!Rolleyes
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
29-02-2008, 06:44
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 29-02-2008, 06:44

Forum Jump: