Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
bobonuii19 Wrote:
dejemerry Wrote:โห..เยิ่น เสียน ฉี ดาราจีนคนนี้ป้าแดงก็ชอบค่ะ เค้าไม่หล่อแต่เวลายิ้มแล้ว น่ารัก ยิ้มได้หวานจับใจเลยล่ะค่ะ แต่ว่าช่วงนี้ห่างหายไปนานค่ะ เพราะว่ามัวแต่....
คิดว่าป้านุ้ยคงจะทราบดีนะคะ อ้อถามอะไรหน่อยนะคะ Sharp love แผ่นที่ 1-2
คุณนุ้ยส่งมาแล้วนะคะ ไม่รู้ว่ามีกี่แผ่นถึงจะจบนะคะ แต่ว่าคุณนุ้ยให้ซ้ำมาคือ แผ่นที่
1-2 มาอีกน่ะค่ะ ช่วยหน่อยนะคะ...Big Grin

แล้วนี่หน้าตาที่ลองเม้าส์เอาไปดูเล่น ๆก่อนนะคะ ส่วนพัดกะที่ติดโทรศัพท์ อุ๊บไปก่อนค่ะ เดี๋ยวไม่ตื่นเต้น[Image: 306072820.jpg]

ป้าแดง ทำกันได้ไงเนี่ย งั้นป้านุ้ยคงนั่งเล่นคอม ทั้งวันตายกันไปข้างนึงเลย เพราะถ้าได้ใช้ คงคลิ๊กเมาส์ตลอดเวลาเลยหรือเปล่าเนี่ย (ประมาณว่า สัมผัสตลอดเวลา) Big Grin

นี่ถ้าได้พัดไป จะเอาไปพัดที่โรงแรมด้วยรึป่าวคะ แอร์ออกจะเย็นซะขนาดนั้น
ส่วนเม้าส์ เวลาไปนอนก็เอาไปด้วยซิจ๊ะเธอ แต่ระวังจะเลอะน้ำหมากเอ้ย..น้ำลายนะจ๊ะป้านุ้ย 555Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
27-02-2008, 14:22
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 27-02-2008, 14:22

Forum Jump: