Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
san Wrote:
pinkuitarz Wrote:
san Wrote:ได้ดูแล้วเหมือนกันค่ะ ขอบคุณน้าซ่าส์..มากๆนะก๊ะ

ไม่อยากจะบอกว่า ความจริง ปิ๊งเกลียดคนล้อเลียนนะคะ Rolleyes

อะจ๊าก!!! โทษทีนะจ๊ะ วันหลังจะไม่ล้อเลียนและ ลืมไป เดี๋ยวโดน ล้อรถบ้านเต่า!!!

dejemerry Wrote:วันนี้อากาศเย็น เมฆหมอกเต็มท้องฟ้าเลยค่ะ
ป้าแดงเอาเพลงรักเศร้า ๆ มาให้ฟังนะก่ะ
เป็นเพลงประกอบละครเกาหลีเรื่อง Winter love song
ของพี่เบ ยอง จุน

http://www.youtube.com/watch?v=S3lx5aVGH...re=related

โหวววว .... ยุง บิน ชุม ฟังแล้วชอบใจมากอ่ะ

ขอบคุณพี่ เตา แดง จัง มั่กๆ นะก๊ะ...Shy

ไง น้าสัน ไปกินยาผิดสำแดงมาเหรอ กัดแต่เช้าเลยนะ ระวังเสียงาน เสียการล่ะ
อ๋อ ที่บ้านเธอ ยุง บิน ชุม มาก เธอก็เลย รุม กิน ยุง แต่เช้าเลยใช่ม่ะ ยังจะมาตั้งชื่อใหม่ให้ป้าแดงอีก เตา แดง จัง ก็แน่ล่ะซิ ไม่งั้นตะโก้จะสุกเหรอจ๊ะ ยังดี ไมชื่อ เต่า แรง จัง ล่ะตัวใครตัวมันเลย อิ อิ
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
22-01-2008, 10:37
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 22-01-2008, 10:37

Forum Jump: