Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
san Wrote:
dejemerry Wrote:วันนี้มาแปลกแฮะ อ๋อ..ตั้งแต่ได้ตะโก้กลับบ้านไป 4 กล่อง น้าสันเปลี่ยนไป
ไม่อยากจะบอกว่า ป้าแดงใส่เสน่ห์ลงไปในขนมตะโก้ อิ อิ ได้ผลทันตาเห็น
วันนี้ถ้ายังมีเวลาพอเหลือบ้าง ป้าแดงจะโพสต์รูปที่เราไปเที่ยวกันวันเด็ก ใครเด็กมัน
มาให้ดู เอามันที่กระทู้คอเกาหลีนี่แหละ ไม่ประเจิดประเจ้อดี เพราะว่าไม่มีคนอื่นเค้า
เข้ามาดูเท่าไหร่ เด็ก ๆคอยเข้ามาดูก็แล้วกันนะจ๊ะ Big Grin

ผมไม่เห็นมีเสน่ห์ที่พี่แดงใส่ลงไปสักนิดเลยครับ เห็นมีแต่ ยาแฝด!!! (เสน่ห์ยาแฝด)

ผมเป็นคนประหยัด แถวบ้านเรียกขี้งก ไม่ได้กินแค่ตะโก้ กินหมดทุกอย่าง ทั้งใบเตย ลูกแม็ก และก็กล่องกระดาษ!!!(พูดแล้วยังเจ็บคอไม่หาย...)

ตอนนี้ไม่ได้กินตะโก้ เพราะกินหมดแล้ว จิตใจหงุดหงิด มือไม้สั่นไปหมด

ดูท่า ผมจะติด ตะโก้แล้ว ช่วยพาผมไปวัดถ้ำกระบอกด้วยครับ เผลอๆ อ้วกออกมามีแต่ตะโก้!!!

ส่วนกระทู้นี้ให้ผสมกันระหว่างความน่ารักของสาวเกาหลี กับความน่ารักของครอบครัวแล้วกันนะครับ

สันขอหนับหนุนความรักครอบครัวครับBig GrinBig GrinBig Grin

เอาแล้วไง!! เป็นเรื่องและ เดี๋ยวจะบอกให้นะสันนะ ถึงขนาดมือไม้สั่น
ถ้าจะรอตะโก้ป้าแดง สงสัยไม่ทันการณ์ เธอออกไปหน้าปากซอยบ้านเธอ มันจะเป็นแหล่งที่ชุมชนแออัดใช่มั้ย มอง ๆ ดูใครที่ผอม ๆ โซ ๆ เหมือนติดยาบ้า เข้าไปถาม
ซื้อกับเค้า สักเม็ดสองเม็ดก็จะหายจากอาการปากสั่น มือสั่น พูดซะยืดยาว เข้าใจแล้วนะ ก็แค่ตะโก้บ้านเต่าใส่ยาบ้าก็เท่านั้น ไม่ใช่เรื่องใหญ่อะไร ว๊ายยยยย..ความลับแตกซะและ
เรื่องราวชักจะไปกันใหญ่ ป้าแดงว่ากระทู้คอเกาหลีน่าจะใส่เครื่องหมาย No guitar ท่าจะเหมาะนะ Rolleyes
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
(This post was last modified: 14-01-2008, 19:04 by dejemerry.)
14-01-2008, 19:03
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 14-01-2008, 19:03

Forum Jump: