Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
san Wrote:
dejemerry Wrote:เธออย่ามาโม้เลย ป้า ๆ ตั้งหลายคน ไม่ชม มาชมคนแก่ อ้วน หิวอยู่คนเดียว แต่ไม่เป็นไร ป้าแดงชินชากับคำชมของน้าป๋อทุกวัน ๆ อยู่แล้ว
ฝากขอบคุณน้องนุคนสวยด้วยนะจ๊ะ พอคู่เธอกลับไปได้ไม่ถึงนาที พวกเราป้า ๆ
น้า ๆ ก็ยังชมน้องนุกันทุกคนเลยว่าน้องเค้าน่ารักมาก ๆ แล้วก็ยังนินทาว่ากล่าวน้าสันตลอดสองชั่วโมง
แก๊งสาวซ่าส์ฯ ยินดีต้อนรับน้องนุด้วยความยินดีค่ะ คราวนี้ใครมาทำซ่าส์ แก๊งเรามีน้องนุคอยคุม ป้าแดงคอยสั่ง นู๋ฟิล์มคอยชี้นิ้ว น้องปิ๊งคอยกริ๊ดดดดดดดดด รับรอง
แก๊งสาวซ่าส์ โดนระเบิดตายหมดแหงม ๆ Tongue

รู้สึกว่าแก็ง[/color]กลุ่มสาวซ่า จะใหญ่คับบ้านฟ้าขึ้นทุกวันแล้วนะครับ

อย่างนี้ต้องหาทนายปรึกษา ร่างกฎบ้าน ห้ามสาวป่วน

มาทำร้ายหนุ่มๆ ในบ้านฟ้า

แต่ดูท่า ทนายป๋อ วันเปิดบ้านน้า Pood คงช่วยอะไรไม่ได้ เพราะ

สะดีด สะดิ้ง ที่สุด!!!

ปล. พี่แดงนอนได้แล้วนะครับ รักษาสุขภาพด้วยครับ ผมไปก่อนนะคร๊าบบบบบบ

เออ..ใช่ น้าป๋ออาการน่าเป็นห่วงเจง ๆ Rolleyes

ไปนอนเหมือนกันค่ะ บายยยยยยยยยยทุก ๆ คน เจอกันที่เขาใหญ่นะคะ
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
23-12-2007, 23:38
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 23-12-2007, 23:38

Forum Jump: