Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
dejemerry Wrote:อ้าวยังอยู่..ตั้งแต่มีแฟนเป็นตั๊กแตนเนี่ย ไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาป่วนบ้านฟ้าเลยนะ
เอาเวลาไปป่วนน้องนุคนเดียว สงสารน้องนุจัง น่ารัก สูงยาวเข่าดี นิ้วก็ยาวสวย
ยิ้มก็หวานป่านน้ำผึ้งเดือน 12 เสียดายจริง ๆ มาเป็นภรรยาของน้าสันได้ไงล่ะเนี่ย

คนเราเค้ารักกันที่ใจ ใช่ใบหน้าครับพี่แดง สุดสวย

มีแต่น้องนุคนเดียว ที่รักผมที่หน้าตา(แย่)

ผมกลุ้มใจมาก ว่าจะเอาหน้าไปกระแทกขั้นบันไดบ้านเต่าให้รู้แล้วรู้รอด!!!

กะว่าถ้ายังรักกันอีก

ผมจะให้เค้า แห่ขันแมว มาสู่ขอผมบ้างครับ

ปล. น้องนุฝากบอกคนบ้านฟ้านิสัยน่ารัก และเล่นดนตรีเก่งกันทั้งนั้น (ทีกับผมไม่เคยชมเลย) และยังฝากบอกพี่แดงว่า ยังสาว ยังสวย และคุยสนุกมากๆครับ

สงสัยงานนี้คงได้เข้ากลุ่ม

แก็งสาวซ่า ฮาตดแตก!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
23-12-2007, 23:04
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by san - 23-12-2007, 23:04

Forum Jump: