Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
SARUN Wrote:
bobonuii19 Wrote:ป้าแดงงงงง ป้านุ้ยได้รับ comment แบบนี้มีความสุขจัง ใครไม่เข้าใจอาจหาว่าเราบ้าอะค่ะ แต่เราไม่สน คือเราทำแล้วเรามีความสุข ไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน เราก็จะชอบของเราต่อไปอะค่ะ เดี๋ยวป้านุ้ยโทรหานะ รอตอน เบรค รับทานข้าวเย็นก่อนค่ะ พอดีตอนนี้อยู่ที่ office ค่ะ

ผมได้ทำการสำรวจความนิยมแล้ว ไม่มีใครหาว่าบ้าหรอกครับ มีแต่ชื่นชม
ชื่นชม ว่า ป้านุ้ย บรรยายมาได้ละเอียด ยิบ มากๆ จนน่าทึ่ง... บางทีเผลอคิดว่า ป้านุ้ย อาจเป็นทีม Back Stage หรือ ก็เป็น Show Director หรือเปล่า.....

ปล.เดี๋ยวป้านุ้ยโทรหา..หลังรับทานข้าวเย็นเมื่อไหร่ อย่าลืมมาแฉ ในคอเกาหลีม่างนะ 5555555 (((อยากรู้เรื่องชาวบ้านชาวช่อง)))

โห..เมื่อกี้คุยกะป้านุ้ย มันส์..หยดเลยค่ะ มิน่า บรรยายซะละเอียด เข้าใจและ
ความรู้สึก กว่าจะได้เข้าดูคอนเสิร์ต เลือดตาแทบกระเด็น โถ..แต่ไงก็ได้ดูสมใจอยากตั้งสองรอบแน่ะ แถมวันที่สองดูฟรีอีกต่างหาก ป้าแดงว่าคุ้มก็ตรงนี้แหละนะป้านุ้ย
คุ้มค่ากับการรอคอย ปีหน้าเอาใหม่ จ้องให้ดี อย่าให้ฉุกระหุก แบบปีนี้อีกนะคะ

ส่วนเรื่องคอมฯ ไม่เป็นไรค่ะ รอพ่อเต่ากลับมาแล้วค่อยคุยกันก็ได้ค่ะ

(ปล. พอใจย้งน้าซ่าส์..รายงานหมดเปลือกและ จบข่าว Big Grin)
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
21-12-2007, 20:39
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 21-12-2007, 20:39

Forum Jump: