Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
SARUN Wrote:
povation Wrote:ลองนึกดูครับท่านผู้ชม
หากผมนอนหงายหลับสบายๆอยู่...แล้วหล่อนเกิดเฮี้ยนขึ้นมากระโดดเข่าลอยลงมาที่ผมแบบนี้
อะไรจะเกิด !!

ถึงแก่อนิจกรรม....แหงแก๋

เข้ากันได้เป็นน้าซ่าส์กะจ๊ะเอ๋เลยนะ

น้าสันหวาน มาเปิดประเด็นทิ้งไว้ ผลปรากฎว่า ตามมาอีกเป็นหางว่าวเลย
เมื่อวานไม่สบายมาก ๆ ปิดคอมฯ นอนหลับไปตั้งแต่ยังไม่สามทุ่มเพราะว่าหลังจากกลับมาจากหัวหินยังไม่ได้พักเท่าไหร่เลย นั่งโพสต์รูป ไม่ได้หลับไม่ได้นอน
กลัวน้ำหนักจะลดจริง ๆ เวลากินไม่ได้นอน เวลานอนไม่ได้กิน นี่ขนาดคนข้าง
บ้านแท้ ๆยังมากัดกันเอง เดี๋ยะเหอะ!!!
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
19-12-2007, 09:02
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 19-12-2007, 09:02

Forum Jump: