Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
โธ่ถัง..นึกว่าเป็นไร งี้ก็เป็นหลานป้าแดงได้เหมือนกัน ป้าแดงเวลาไปมีเรื่องกะใคร
ก็เลือดออกประจำเลยค่ะป้านุ้ย อ้าว..คนละเรื่องเดียวกัน ซะงั้นไป..
เมื่อเช้าป้าแดงก็กำเดาไหลเหมือนกันค่ะ ไม่รู้ว่าจะแก้ยังไงแล้วค่ะ
มันไหลอยู่เรื่อยป้าแดงก็แค่ เอาทิชชู่อุดจมูกให้มันหยุด ไม่ปล่อยให้เลอะเทอะ
เหมือนหลานสาวคนสวยของป้านุ้ยหรอกค่ะ จะเป็นลม..

ป้าแดง พอดีน้องตื่นเต้ลลล อะค่ะ คือกลัว นิด ๆ น้ำตายังคาตาอยู่เลยถ้าสังเกตุดี ๆ แต่พอแม่น้องบอกว่าไม่เป็นไรลูก เดี๋ยวหาย เดี๋ยวให้กินขนม น้องเลยยิ้มได้ค่ะ ว่าแต่ ล่อให้กินขนมเนี่ย นิสัยเหมือนใครหว่า คุ้น ๆ นะป้าแดง
27-11-2007, 23:01
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by bobonuii19 - 27-11-2007, 23:01

Forum Jump: