Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
nit gt Wrote:พี่แดงครับ..ละคงละครไม่ดูเลยน่ะพี่!!!!

วันก่อนผ่านไปหน้าร้านน้า San เห็นน้า San นั่ง ปะยาง มอไซด์อยู่...สงสัยเตรียมไว้วันงาน

ดูค่ะน้านิท ดูละครเกาหลีอยู่ค่ะ ในคอมฯ นี่แหละค่ะ ทั้งวันค่ะ เดี๋ยวดูละคร เดี๋ยวเข้า
บ้านนิมิตร ชีวิตช่างแสนสุขสบาย อ้วนท้วน สมบูรณ์จริง ๆ พูดแล้วก็อยากตาย..
สบายเกินไปค่ะ

น้านิทผ่านบ้านเจ้าสันขวานทุกวันป่าวคะ วันหลังแวะซื้อโอเลี้ยงกับข้าวผัดไปฝาก
ทีซิคะ บอกว่าอภินันทนาการจากป้าแดงสุดสวยค่ะ ฝากตบด้วยหนึ่งทีนะคะ..
ขอบคุณค่ะ ที่ช่วยส่งข่าว..Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
26-11-2007, 21:46
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 26-11-2007, 21:46

Forum Jump: