Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
dejemerry Wrote:ป้านุ้ย ทำไง เพลงประกอบซีรี่ส์เกาหลีเรื่อง man of the vineyard
นางเอก ยุน อึน เฮ ร้องน่ะค่ะ ทำไงป้าแดงเปิดไม่ได้เลยค่ะ มันเกิดไรขึ้นคะ
ป้านุ้ยลองก็อปปี้มาให้ป้าแดงอีกทีได้ป่าวคะ ลองดูเผื่อได้ หรือมันเป็นเพราะ
อะไรค่ะ ผู้รู้...ช่วยตอบหน่อยค่ะBig Grin

link ไหนอะค่ะป้าแดง ส่ง link มาหน่อยค่ะ ป้านุ้ยลองเปิดดูแล้ว ก็เปิดได้ทุกอันอะค่ะ ส่ง link มาให้เช็คหน่อยค่ะ
26-11-2007, 20:12
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by bobonuii19 - 26-11-2007, 20:12

Forum Jump: