Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
povation Wrote:
dejemerry Wrote:
SARUN Wrote:
dejemerry Wrote:แต่ป้าแดงชอบผู้ชาย 4 รสค่ะ เปรี้ยว หวาน มัน เค็ม กำลังดีค่ะ Big GrinTongue

แล้ว ป้าแดงยังชอบ F4 ด้วย Sar รู้ดี
ไม่เชื่อไปดู Wall Paper ที่โรงงาน ตะโก้สิ!!!

น้าซ่าส์จอมเสี้ยมสอน ป้าแดงไม่ได้ชอบ F4 นะจ๊ะ ป้าแดงแค่รักน้อยกว่าน้าป๋อ
นิดส์นึงเองค่ะ จุ๊ ๆ เบา ๆ เด๋วน้าป๋อได้ยิน..ป้าแดงเศร้า...

san Wrote:สวัสดีวันลอยกระเทย กระทู้เกาหลีคร๊าบบบบบบบบบบบบบ

ผมได้ชื่อเกาหลีแล้วครับ ชื่อ

ยุง บิน ชุม

ส่วนน้าป๋อสุดที่รัก ผมตั้งให้ว่า ชื่อ

คัน จู จัง!!!Rolleyes

จ้า...พ่อยุง บิน ชุม ชื่อน่าขยะแขยงจริง ๆ ชื่อเกาหลีน้าป๋อไม่ต้องจ๊ะ น้าป๋อเค้าถนัด
ไปทางฝรั่ง ๆ หน่อยอ่ะ posharava (ป๋อชราว่ะ) เหมาะกะน้าป๋อที่สู๊ดดดดดดดดดTongue

bobonuii19 Wrote:
dejemerry Wrote:
bobonuii19 Wrote:ป้าแดง xiah ของหนู น้ารักไหมค้า ภาพแทนตัวหนูอะ หนูเป็นผู้หญิงยังไม่หน้าหวานแบบเค้าเลย ของหนูออกแนวป่าเถื่อนนิ๊ดหน่อยค่ะ

หวานจ้ะหวานเจี๊ยบ...ป้านุ้ยชอบผู้ชายแนวหวาน ๆ เหรอคะ อื้อ...ระวังนะคะ
หวานอม ขมกลืน...

แต่ป้าแดงชอบผู้ชาย 4 รสค่ะ เปรี้ยว หวาน มัน เค็ม กำลังดีค่ะ Big GrinTongue

ป้าแดง ลอยคอไปถึงไหนแล้วคะ ป้านุ้ยเพิ่งกลับถึงบ้านเอง ทรหดจริง ๆ ที่ว่าป้าแดงชอบแบบ 4 รสเนี่ย แสดงนัย อะไรหรือเปล่า เช่น อะไรที่ มีเลย 4 = F4 = Jerry อะไรแบบนี้อะค้าBig Grin

ป้านุ้ยทำมารู้ใจป้าแดง เขิลลลลลลลลลลลลลลล...Big Grin

น้าสัน...
ผมไม่อยากตั้งชื่อหวานใจผมที่ใบหน้าคล้ายดาราจีนฮ่องกง ว่า
เกา จู ไห่

ใคร..บอกมานะ หวานใจน้าป๋อน่ะ..ฟังชื่อแล้วน่าจะเป็นผู้ฉิง แหงม ๆBig Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
24-11-2007, 23:45
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 24-11-2007, 23:45

Forum Jump: