Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
bobonuii19 Wrote:
pinkuitarz Wrote:
bobonuii19 Wrote:หลานปิ๊ง ป้านุ้ยว่า ป้าซองอะ ชอบ Daniel Henny มากกว่าค้า ป้าขอยืนยัน นอนยัน นั่งยังค่ะ

อ้าว หรอคะ?? เห็นคราวก่อนพี่เค้ามาบ้านปิ๊งนะคะ.. แม่กับปิ๊งพูดถึง Daniel Henny กันอ่ะค่ะ พี่ซองฮียิ้มแป้นขึ้นมาเลย บอกว่าคนนี้เค้าชอบ แต่พอแม่เค้าพูดถึง Dennis Joseph O'Neil ขึ้นมานี่แหละค่ะ อยู่ดีๆ พี่ซองฮีก็กระโดดโหยงขึ้นจากเก้าอี้ ร้องกรี๊ดดดดขึ้นมาเฉยเลยอ่ะค่ะ แล้วก็ชี้ไปที่แม่ประมาณจะบอกว่า "คนนี้แหละๆๆๆ ใช่เลยๆ!!" อ่ะค่ะ นี่เรื่องจริงนะคะ ไม่เชื่อถามแม่เค้าได้เลยค่ะ น้านุ้ย RolleyesBig Grin

เอ.......น้าว่างานนั้นคงของขึ้นชั่วคราวอะค่ะ แต่ที่แน่ ๆ she เอารูป Daniel Henny ไว้เป็น blackground หน้า Desktop อยู่เป็นชาติ สองชาติเลยอะค่ะ แล้วยังฝันถึงอะต่างหากกกกกกกกกก เอ....หรือจะอารมณ์เดียวกะ ป้านุ้ยคะ ป้าแดง ประมาณว่า รัก update เนี่ย (แต่อย่างว่าเน้อ สวยเลือกได้ ส่วนเราก็ สิวเลือกไม่ได้ขึ้นกันจังวุ้ย)Rolleyes

วันนั้นป้าแดงเป็นพยานนะ เค้าพูดถึงแดนเนี่ยลก่อนค่ะว่าชอบมาก หล่อมาก
แต่พอพูดถึงเดนนิส ก็กรี๊ดขึ้นมาเลยอ่ะ เราก็ดีใจมากนะที่มีเพื่อน.. แต่ป้านุ้ยเนี่ย
ก็ชอบเซีย นานอยู่นะเนี่ย รักมั่นคงจริงนะจ๊ะ
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
24-11-2007, 23:34
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 24-11-2007, 23:34

Forum Jump: