Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
สวัสดีค่ะ ชาวเกาหลี และชาวซุ่มเกาหลี อิอิ ไม่ได้เงียบหายไปหนายยยยน้า
ก็ดูเกาหลีอยู่บ้านเงียบ ๆ เท่านั้นเองค่ะ ตอนนี้ดู ซังยูริ เรื่อง Feast of the gods
เกี่ยวกับอาหารเหมือนกันค่ะ สนุก น่ารัก ดูไม่เบื่อค่ะ Big Grin
ส่วนเรื่องที่น้าไข่ไก่แนะนำ ยังไม่มีไว้ครอบครองเลยค่ะ น่าสนใจมาก ๆค่ะ

(20-07-2012, 13:16)Non Wacharakiat Wrote: ผมไม่ค่อยถนัดหนังเกาหลีอะคับ... ดูอยู่เรื่องเดียว คือ แดจังกึม ตอนนี้ก็กำลังหานางเอกส่วนตัวที่มีบุคลิกแบบนี้อยู่อะคับ (หายากจริงๆ)

แต่ผมถนัดหนังจีนกำลังภายในมากกว่า ตอนนี้ดูเรื่องตะลุยแดนพยัคฆ์ น่าจะเป็นราชวงศ์หมิง เพราะฮ่องเต้แซ่จู เรื่องเกี่ยวกับมหาขันทีเว่ยจงเสียนเป็นกังฉินหลอกฮ่องเต้ (ที่ไม่ค่อยมีมันสมองอีกตามเคย) มีวิทยายุทธ์สูง ขุนนางตงฉินถูกสั่งเก็บไปเป็นจำนวนมาก รวมถึงพ่อพระเอกที่เป็นมหาอำมาตย์ น้องฮ่องเต้จึงต้องลักลอบออกไปสมทบกับพรรคพวกและแม่ทัพนอกด่านเพื่อมากำจัด ตอนนี้เพิ่งได้เจอกับแม่ทัพซุนเฉิงจง กำลังลุ้นอยู่ว่าจะหลงกลหรือไม่?? โปรดคอยติดตามชมคร้าบ... จาน PSI ช่อง 35 เวลา 20:30-21:30 น.

น้องณล คอจีน เชิญทางโน้นนนนนเลยค่ะ 5555 ล้อเล่นน้า พี่ก็ชอบดูหนังโบราณ
ค่ะ เกาหลีก็สนุกมาก ๆนะคะ ไม่ลองไม่รู้นะคะ ขอบอก
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
(This post was last modified: 30-08-2012, 22:15 by dejemerry.)
30-08-2012, 22:14
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 30-08-2012, 22:14

Forum Jump: