Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
nufilmka Wrote:
dejemerry Wrote:
nufilmka Wrote:หายป่วยเร็ว ๆ นะคะสองแม่ลูก
เดี๋ยวเสาร์นี้จะไม่สนุกBig Grin

แม่หายป่วยแย้ววววว..มีลูกสืบทอดเจตนารมณ์ค่ะ..ก๊ากกกกกก...Big Grin
วันเสาร์นู๋ฟิมมารับช่วงต่อนะกะ...ส่งต่อไป..เรื่อย ๆ !!!

OH MY GOD!!!
งั้นเราจะบอกพี่ปู๊ดให้เปลี่ยนแผนไม่ไปบ้านเต่า
เดี๋ยวโดนถ่ายทอดทายาทอสูร
(เราจะแอบไปสวีทกันสองคน อิอิ)

อ้าว..ซะงั้น..หาข้ออ้างนะซิ..พี่ปู๊ด ๆ ปล่อยมานนนนนปายยยยคนเดียววววว..Tongue

.::.pOoH.::. Wrote:ช่วงนี้รู้สึกไม่ค่อยสบาย เมื่อวานปุ๊เลยไปซื้อ Q10 มาดื่ม

เห็นบอกว่าจะทำให้ผิวพรรณเปล่งปลั่ง เด็กขึ้นทุกวันคืน

ป้าแดงจะลองดูไหมครับ จะได้เอาไปฝาก เผื่อจะหายเปื่อยเร็วๆ

ใส่บาตรเค้าไม่ถามพระหรอกจ๊ะน้า...Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
15-11-2007, 10:23
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 15-11-2007, 10:23

Forum Jump: