Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
myakira Wrote:
dejemerry Wrote:ว่าแต่ว่าป้าฉอดเองก็หาย ๆ ไปเหมือนกันนะคะ ไม่ค่อยเข้าบ้านกันเลย
สาวบ้านนี้เป็นไรกันไปหมด ทิ้งป้าแก่ ๆ ไว้คนเดียวอยู่เรื่อย ชักน้อยใจ
ประเดี๋ยวหายไปอีกคน หนุ่ม ๆ ดีใจกันหย่ายยยยย...Big Grin

ป้าแดงอย่างเพิ่งน้อยใจสิคะ
มุกไม่สบายมา 3 วันแล้ว เลยนอนเร็วหน่อยเท่านั้นเอง
ส่วนพรุ่งนี้กับมะรืนอาจไม่ได้มาเพราะต้องทำการบ้านไปส่งวันเสาร์..ยังไม่ได้เขียนซักแอะเลยค่ะ

รุ่นป้าฉอดยังต้องมีการบ้านไรอีกคะป้า..ของป้าแดงก็มีแต่งานบ้านงานเรือน
นี่แหละ ไม่มีวันเสร็จค่ะ ทำชั่วชีวิต ทุกวัน ทุกเดือนทุกปี ก็ยังเอาชนะมันไม่ได้
เลยค่ะป้า..น่ากลุ้มเจง..เจง..Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
14-11-2007, 05:40
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 14-11-2007, 05:40

Forum Jump: