Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
SARUN Wrote:
san Wrote:เมายาดองหรือเปล่าครับ!!!

:ซ่าร์ ไม่ดื่มครับ

จุ๊ จุ๊.. อย่าเพิ่งทะเยาะกัน...
แผนการณ์ชิงเต่า.. ยังมีภาคสองอีก..
รอให้ลุงป๋อหลับรอบใหม่ก่อนนนนน...

เดี๋ยวจะ ว. เรียกรวมพลอีกครั้ง......

อุอุ.. เสี้ยมมมมมมมมมม.....

...............................

ป้าแดงมีไฟล์เพลงนี้หรือเปล่าอ่ะคับ..
ถ้ามี.. ส่งให้ป๋มนะ.. เดี๋ยวป๋มแกะคอร์ดให้.... อุอุ..

แลกกะแผนผังเข้า-ออกภายในสำนักเต่า..
และที่ซ่อนเต่าทุกตัว อุอุ..

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
(This post was last modified: 08-11-2007, 17:03 by โฟล์คน้อย.)
08-11-2007, 17:00
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by โฟล์คน้อย - 08-11-2007, 17:00

Forum Jump: