Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
Ether Offline
อี๋เถอ โกวเนี้ย..ปัญจบุปผา แห่งวังฟ้า

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
dejemerry Wrote:ป้าอี เลือกเพลงใหม่จริง ๆ ป้าแดงถนัดเลยค่ะ สายทิพย์
ป้าอีชอบจริง ๆ หรือว่าเอาใจป้าแดงจ๊ะ เอ้า..อยากได้จัดให้เลยจ๊ะ..Big Grin

ไม่ได้เอาใจจ้า ป้าแดงรุ่นเดียวกะลุงของป้า (อิอิ) ลุงเล่นเพลงนี้บ่อย
ลูกศิษย์มาเรียนกับลุงไม่ว่าเรียนอะไร แกจะสอนเพลงนี้
มันฟังจนซึมซับ จนชอบไปเอง...

(แสง~~~ ดาว สวยพราวดูเด่น ...เล็งเห็นขี้ตาของเธอ)

ปล.ฝากถึงสิงห็จิ้มจุ่ม

ร้านมวลที่ว่าแน่ๆ อร่อยนักหนา พี่อยากให้ลองชิม
จิ้มจุ่มปิ่นเกล้า เชิงสะพานปิ่นเกล้า อร่อยทุกอย่าง
โดยเฉพาะนมหมูย่าง ถูกกว่ามวลฯ ด้วย...
ครั้งก่อนเช็คบิลมาพี่อึ้งเลย ถ้าเป็นปิ่นเกล้า กินแบบนั้น
ได้ 2 ชุด

ว่างๆ บอกเน้อ จะพาไปกิน....(พาไปกินนะไม่ได้พาไปเลี้ยง อิอิ)
08-11-2007, 15:09
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by Ether - 08-11-2007, 15:09

Forum Jump: